ดู: 2299|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผมควรจะทำอะไรก่อนดีคับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมควรจะทำอะไรดีคับช่วยแนะนำกันด้วยน่ะครับ

tt1.JPG (13.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

tt2.JPG (30.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ทำปากบาง + ฉีดกลูต้าหรือวิตามิซี +
เพื่อให้ผิวสว่างค่ะ  ลองทำตัวเองให้ขาวๆก่อนเพื่อดูว่า
มันอาจจะดูดีกว่าไปศัลยกรรมไหม  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 09:41:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคับ Auey-mini
ทำจมูก ตัดปีก ทำคาง ทำตา กรอโหนกแกรม ตัดกราม ฉีดผิว ครับ ตามนี้ครับ

แสดงความคิดเห็น

โครตเยอะอะ  โพสต์ 2011-11-24 23:01
ทำปาก + ตา +เติม ฟิลเลอร์  อันดับแรก ก่อนค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 12:15:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคับจะได้นำปรับปรุงเดียวทำเมื่อไรจะมาอัพให้ดูน่ะคับ แต่ยังไม่รู้ว่าจะทำอันไหนก่อนดีอะดิครับ
เราว่า ควรที่จะทำปากก่อนนะคะ เเล้วทำจมูกทีหลัง
พี่คับ  ถ้ามีตัง  ตาม น้องนะคับ

1.ฉีดผิวให้ขาวๆก่อน  อย่างอื่นค่อยว่า  เพราะ  ไม่ค่อยน่าจะดูเลย  2500-4000บาท
2.ปากให้ไป  สักปากชมพูคับเพราะปากดำเหมือนสูบ บุหรี่เลย คับๆไม่้ไหว เลยคับ 5000-7000 บาท
3.ไปดัดฟัน อาจจะต้อง  ผ่าขากรรไกร ออก รวมด้วย แนะนำให้ไป  ทันตะจุฬา กับ ทันตะมหิดล เพราะดูแล้วพี่เป็นเคสที่ต้องผ่าตัดขากรรไกร ร่วมด้วยเหมือนผม  100000+ ใช้เวลาทำ4ปี
4. ทำตามที่ผมบอกละกานคับเพราะอย่างอื่นมันเรื่องเล็กน้อย

กรณีไม่มีเงิน  

ฉีดกลูต้าเทอะคับ คับ จบบบบบ  แล้วไป  ทำปากให้มันหายหนาๆๆ + ไม่ดำ แค่นี้พอ คับ  
ค่อยๆๆทำไปนะคะ เดียวก้ดีขึ้นเอง ทำไปที่ละอย่าง2อย่างคะ

สู้ๆๆนะ
โกนหัวทำไม อะ รุปตอนผมยาวดูดีกว่าอีก
แนะนำง่ายๆเลย
ฟิลเลอรืเติมเต็มร่องแก้ม แก้มตอบ จะได้ดูอวบอิ่มขึ้น
ฉีดโบท็อกสลายกลาม ลิฟหน้า ไรเงี้ย เหอๆ ที่เหลือค่อยๆศึกษาดูๆไปน่ะเพ่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้