ดู: 3301|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอสุชาติ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนถามเรื่องแก้จมูกหมอสุชาติอ่ะครับ มัดจำคิวไปแล้วแต่เหนคนมาโพสด่าหมอเรยกลัวเลย

หมอเค้าทำดีมั้ยอ่าครับ ชอบทรงหมอน่ะ แต่อ่านๆมามีแต่คนบอกบวมนานนมาก

ผมทำครั้งก่อนหมออื่น ก้อบวมไม่นานน่ะ ครั้งแรกอาทิตกว่า ครั้งสองไม่กี่วันเอง

แล้วทำกับหมอสุชาติคนมีปํญหาเยอะมั้ยอ่ะครับ ตอนแรกก่ะแค่ว่าจาแก้แต่งปลายเฉยๆ

กับหมอสุชาติก้อแค่30000 แต่พอเข้าไปจองคิวหมอบอกให้ตัดปีกด้วยเพิ่มอีก10000นึง

จริงๆปีไม่บานแต่หมอบอกว่าปลายปีกมันห้อย ควนจาตัดพร้อมเสริมเรลมั้ย หรือดูเสริมก่อน

ค่อยตัดทีหลังครับ
ผมว่าที่บวมนานเพราะว่าหมอเค้าทำนานครับที่ทำนานไม่ใช่ว่าไม่ดีนะคับแต่เพราะเค้าทำจนกว่าจะสวยที่สุดเท่าที่จะทำได้พอทำนานจมูกก็เลยช้ำก็เลยบวมนานแต่ส่วนมากทรงจมูกออกมาเปะทุกคนเลยนะคับ  ทรงจมูกได้ดั่งที่เราต้องการทุกคนเลยที่ผมเห็นมา  แต่ผมไม่ได้ทำกับหมอสุชาตินะคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย betta30 เมื่อ 2011-11-23 22:52

เป็นคนหนึ่งที่ทำจมูกกับคุณหมอสุชาติ  ส่วนตัวเป็นคนจมูกชมพู่ค่ะ หมอให้ตัดปีกเสริมและแต่งจมูก
ไม่มีปัญหาอะไรเลย และคุณหมอทำออกมาสวยมากแต่บวมนานค่ะ ถ้าไปทำควรลางานสัก 7-10 วันค่ะ
เดืือนที่แล้วก็พาน้องสาวไปทำมาเหมือนกันค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-23 23:15:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ betta30 ตั้งกระทู้

ขอบคุนครับจองสิ้นปีไปอ่าครับ แต่ไม่รู้มหาลัยปิดกี่วัน
ทำเลยเราเพิ่งไปแก้รอบห้ามาได้สองวัน

แสดงความคิดเห็น

ทำมาได้ 3วันแล้ว กะลังบวมเป็นตุ๊บเท่ง  โพสต์ 2011-12-3 02:21
แล้วทำมีปัญหาอะไรมั้ยครับ  โพสต์ 2011-12-2 17:32
ถ้าทำมาแล้ว REview รูปให้ดูทีน้า
หมอทำดีคับรับประกัน!!

แสดงความคิดเห็น

เคยทำกับหมอสุชาติหรอครับ ขอดูได้มั้ยครับ  โพสต์ 2011-12-2 17:33
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้