ดู: 32565|ตอบกลับ: 144
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คุณเชื่อหรือไหมว่าผู้ ญ ในรูปคือคนๆเดียวกัน ไม่เคยเปิดเผยที่ไหน (จมูกกะหมอบุญถิ

[คัดลอกลิงก์]
ความลับที่ไหมเคย เอารูปมาเผยแพร่ที่ไหนมาก่อนคะ

SSA42819-horz.jpg (167.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 132)

IMG_13151-horz.jpg (107.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 123)

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

โห ไปทำไรมาค่ะ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยอ่ะ  ดูดีมากมาก เทพไปเลยอ่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-22 20:39:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Vunsen ตั้งกระทู้

เมื่อก่อนทั้งดำ ทั้งอ้วน ไปไหนก็มีแต่คนเรียกหมู เรียกอ้วน เจ็บสุดๆคือเรียกไอ้ยักษ์ เพราะเป็นคนโครงกระดูกใหญ่ สูง 169  มีแฟนๆก็ทิ้งไปหาผู้ ญ ที่สวยกว่า ขนาดผู้ ญ คนนั้นแต่งงานมีลูกติด1 คน เราเสียงใจแทบตาย .........พอเข้ามาอยู่ กทม. แล้วเห็นแต่คนสวยๆหุ่นดีๆ ก็เลยอยากเป็นแบบนั้นบ้าง ก็ใช้วิธิีอดข้าวเย็นคะ มันก็ลงนะคะ ลงมาได้สองโล พอเรากลับไปกินข้าวเย็นก็กลับมาน้ำหนักเท่าเดิมอีก (เอาไว้เล่าตอนต่อไปดีไหมคะ ว่าหลังจากนั้นก้อยทำไงต่อ...........อิอิ)

แสดงความคิดเห็น

เข้าใจอารมณ์เลยค่ะแต่ตอนนี้สวยมากๆๆๆค่ะ  โพสต์ 2011-11-28 22:52
ใช่ค่ะตอนนี้มีแต่คนเรียกอีอ้วน แสบสุดสุด  โพสต์ 2011-11-26 21:33
T2N
อยากรู้ด้วยค่ะ ตอนนี้เพื่อนเรียกว่า อีหมูอ้วน เจ็บมากค่ะ  โพสต์ 2011-11-24 04:09
บอกได้ไม๊ค่ะเนี้ยว่าไปทำอะไรมา บอกหน่อยนะค่ะ ถือว่าสงสารหนู ทำยังไงหนู๋ก้ลดไม่ค่อยลงอะค่ะ รบกวนพี่ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
ใช่ค่ะ แนะนำบ้าง อยากหุ่นดีอย่างเทออ่ะ ตอนนี้ต้องการลดน้ำหนักซัก 6-7 โล และก้ออยากขาวด้วย แต่จนเห็นทางจิงจิง ดีใจด้วยนะค่ะ ที่เปลี่ยนตัวเองได้ขนดนี้ สวยขนาดนี้ ชีวิตก้อคงเปลี่ยนแปลงไปด้วย ในทางที่ดีขึ้น
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-22 21:03:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาคต่อคะ หลังจากใช้วิธีอดข้าวเย็นไม่สำเร็จ ก็มาใช้วิะีกินยาระบาย เม็ดเหลือง (เพื่อนๆบางคนอาจเคยเห็นนะคะ เม็ดละบาท) กินเข้าไปแล้วก็จะใช้ยาถ่ายๆออกมา จากกิน1 เม็ด เพิ่มเป็นสอง เป็นสาม จนถึงขั้นกินสิบสามเม็ด เราคิดว่าไม่ไหวละ มันชักจะดื้อยา เลยหยุดยาระบาย ผลคือ ท้องอึดไม่ยอมถ่าย เราเลยเปลี่ยนมากินยาระบายยี่ห้อ งามระหงแบบเม็ด โอเคเลยใช้ได้ผล และเป็นยาที่ทำมาจากสมุนไพร ก็ใช้มาตลอดจนถึงตอนนี้เลยคะ และก็เน้นการกินผัก แต่มีอยู่ช่วงที่ตั้งใจจะลดจริงๆคือเราออกกำลังกาย และได้มีโอกาสมาเป็นแม่ค้าขายน้ำเต้าหู้ ก็เลยผอมเองดดยอัตโนมัติ เพราะการเป็นแม่ค้าขอบอกว่าเหนื่อยมาก ร่างกายทำงานไม่ได้หยุดเลยตั้งแต่ 8โมงเช้า ถึง4ทุ่ม เราทำงานที่ได้ใช้แรงตลอด ยกหม้อเต้าหู้ทีละครึ่งหม้อ (หม้อเบอร์40 นะคะ) พอเลิกงานเก็บขาย เหนื่อยๆก็กินอะไรไม่ลงแล้วคะ เป็นอย่างนี้มาเป็นสองปี น้ำหนักก็ลงมาเรื่อยๆ เคยลงมากสุดเหลือ47 แต่คนรอบข้างบอกว่าผอมเกินไป ก็เลยกินๆๆๆ ให้น้ำหนักคงที่อยูที่ 50 กิโล ตอนนี้ไม่ได้ลดแล้วคะ อยากกินอารัยก็กิน บางทีกินดึกด้วย แต่ก็ไม่อ้วนแล้วนะคะ สงสัยไขมันจะออกไปตอนทำงานขายน้ำเต้าหู้ หลังจากนั้นเพื่อนก็ทักว่าไปทำอารัยมาหน้าเปลี่ยน (ภาพบนชุดสีม่วง) เราก็บอกว่าไม่ได้ไปศัลยกรรมอารัยเลย แต่ปลายปีที่แล้วตั้งใจจะไปเสริมจมูกที่ยันฮี  เราก็ไปถึง รพ.แล้ว ไปคนเดียวนั่งรอพบหมอจนเที่ยง พอเข้าไปปรึกษาหมอๆบอกว่าเป็นคนมีดั้งอยู่บ้างแล้ว ทำไปก็ไม่ต่าง เราเลยตัดสินใจไม่ทำ)
              แต่เมื่อวันเสาร์ที่ 17 ก.ย. 54 เกิดอยากทำจมูกขึ้นมาทันที เลยดูในเน๊ตและโทรไปที่คลีนิคบุญรัตน์ พยาบาลบอกว่าถ้าจะทำให้มาวัน วันจันทร์ คิวแรก ประมาณ8โมงครึ่ง แต่เรากัวเจ็บ วางสายจากพยาบาลเสด ประมาณบ่ายโมงครึ่ง เราเลยอาบน้ำ แต่งตัวออกไปที่คลีนิคเลย และวันนั้นก็ได้ทำเพราะคิวไม่เยอะ บ่ายสามโมงครึ่ง แล้วทำเสร็จ แล้ว โชคดีมากๆที่ไปแล้วเจอวันที่คนน้อย คะ
             ตอนนี้เราทำงาน ในบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง รูปที่เอามาลงในวันนี้ยังไม่เคยให้ใครดูเลยนะคะ ขนาดแฟนเรายังไม่กล้าให้ดูเลย สิ่งเดียวที่ทำในชีวิตนี้คือ จมูกคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-22 21:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ใช่แล้วคะ ชีวิตเปลี่ยนไปมาก เพื่อนเก่าๆสมัยเรียน ปวส. จำเราไม่ได้สักคน เพราะในเฟสเราไม่เคยเอารูปอ้วนลงเลยคะ แฟนเก่าเคยมาขอคืนดี เพราะเห็นว่าเราหน้าตาเปลี่ยนไป แต่เราไม่เอา  เพราะเรามีสิทธิ์เลือก ตอนนี้เราขอเลือกบ้าง (เลียนแบบคุณนกตีสิบหรือเปล่าเนี่ย อิอิ)  ยอมรับกับสิ่งที่อดทนมา4ปี กว่าจะได้รูปร่างแบบนี้มันนานแต่ก็คุ้มค่ามากคะ เพราะตอนนี้กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน เราก็งงเหมือนกัน
      ยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้ลดน้ำหนักได้ดั่งใจนะคะ ออกกำลังกาย และอย่ากินขนม เท่านี้ก็พอแล้วคะ สู้ๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-22 21:15:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ReGency ตั้งกระทู้

พี่ทำงานหนักมั้งคะ งานขายน้ำเต้าหู้มันเหมือนต้องขยับตัวตลอดเวลา เหงื่อออกตลอด+กับคำพูดที่เค้าเรียกพี่ว่าไอ้ยักษ์นี่แหละคะ พี่เลยสู้ทำงานหนักๆ กินน้อยๆ  แล้วพอมาทำงานออฟฟิต ก็ซื้อครีมบำรุงผิวธรรมดา ซองละ10 บาทนี่แหละคะ ผิวก็ขาวขึ้นกว่าเมื่อก่อนนะคะ
สุดยอดเลยค่ะ นับถือจิง แล้วทำไมขาวขึ้นละค่ะ ฉีดหรือกินตัวไหนป่าว ขาวขึ้นเยอะมากเลยนะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-22 21:20:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่ได้ฉีดคะ เพราะกัวเจ็บ ไม่ได้กินอาหารเสริมด้วย เพราะไม่ค่อยมีตังค์ ก็ใช้วิธีทาครีมโอเลย์ซอง 10 บาท กะหลีกเลี่ยงการออกแดดนานๆ (คำพูดทุกคำพูดเป็นความจริงคะ เพราะเป็นคนโกหกแล้วจะลืมว่าตัวเองพูดอารัยไปมั้ง)  ก็เลยชอบพูดตรงๆ แต่แอบอายนิดๆ เพราะเราใช้แต่ของราคาถูก

โดนอ่ะ...จิงอย่างที่คนข้างบนว่านะคะ อิอิ  โพสต์ 2011-11-28 22:55
ไม่เห็นต้องอายเลยนิค่ะใช้ของราคาถูกแต่มีคุณภาพให้สวยได้ขนาดนี้ชอบๆ  โพสต์ 2011-11-26 21:39
ดีใจด้วยค่ะ เก่งจังต้องใช้ความพยายามสูงจริงๆนะเรื่องลดน้ำหนักนี่ไม่ง่ายเลย
ไม่น่าอายหรอก ค่ะ แค่นี้ ก้อถือว่าเปลี่ยนแปลงตัวเองมากจนน่านับถือ เราก้อไม่ได้ทำไรเลย บัตรประชาชน แต่ละใบ หน้าเปลี่ยนตลอดไปทางที่ดีขึ้น เพราะเริ่มรู้จักดูแลตัวเองแต่ ปีที่แล้ว เคยไปฉีด จมูกมา แต่ตอนนี้ ไปฉีดละลายออกแล้ว เพราะมีปัญหามากมายตามมา เเละกำลังศึกษายู่ ทุกทุกอย่างไม่อยากให้ประวัติซ้ำรอย ว่าตัวเองคิดผิดที่ทำ ตอนนี้อยากขาวมากมาก กะลดความอ้วน เห็นรูปคุนและสะดุดตามาก ประมานนี้เลย ความรู้สึกเดียวกันมากมาก ......ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะค่ะ ขอหั้ยสวยวันสวยคืน มีไรดีดี ก็เก็บมาฝากกันบ้างน๊ะ

@คุณVunesenคิดจะฉีดอยู่เหมือนกันอ่ะค่ะ ปัญหามากมายตามมา คืออะไรคะ  โพสต์ 2011-11-23 13:28
สวยมากเลยค่ะ อย่าอายเลยนะคะ. เค้าเรียกว่าใช้เงินอย่างคุ้มค่าและชาญฉลาดที่สุดค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-22 21:34:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ shipton ตั้งกระทู้

มันมีคำว่า อีขี้เหร่ อีหน้าใหญ่ และคำว่าอ้วน ดำ อยู่ในสมองตั้งแต่เด็กมั้งคะ เลยทำให้เรามีแรงสู้ (สู้ๆ)
สวยมากๆครับ ดูดีมาก
สวยมากค่ะ เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ
สวยเลย เเอบอิจฉาจัง
จริงๆๆแล้วพี่มีรูปร่างเดียวกะนู๋เลยนู๋เปงคนโครงสร้างใหญ่เวลาอ้วนทีตัวใหญ่นู๋ตอนนี้น้ำหนักก้อขึ้นจนมีคนทักว่าเหมือนกระเทย...แบบว่าคำนี้เรากั้นสุดๆๆอะค่ะที่จะไม่โกด ลืมบอกไปค่ะนู๋สูง167 ก้อพอๆกะพี่เลยพออ้วนทีตัวก้อจะใหญ่ทึกช่วงนี้ลดยังไงก้อไม่ลงนู๋ขึ้นมาตอนนี้54 แร้วค่ะจาก 49ซึ่งเปนคนที่กินแร้วลงขากับช่วงล่างมากบางคนก้อทักว่ามีลูกแล้วซึ่งกรี๊ดมากกกกปล.ก้นใหย่มั้งค่ะอิอิ..แต่พอได้อ่านเรืองราวของพี่นี้ขอยึดเปนไอดอลละกัน...ขอบคุนค่ะสำหรับการแบ่งบันที่เพิ่มความรู้สึกดีๆหัยนู๋นะค่ะ
ฝังดูแล้วมีกำลังใจในการลดความอ้วนขึ้นมาเชียวค่ะเมื่อก่อนเราผอมแต่ตอนนี้อ้วนตัวเป็นยักษ์เหมือนกันแต่ว่าจะให้อดอาหารมันคงทำยากมากอ่ะค่ะเพราะว่าหิวอ่ะ
ขอปรบมือให้วรสตรีคนเก่งค่ะ คนเราถ้ามีความตั้งใจที่จะทำไรจริงจัง ก็ประสบความสำเร็จแบบนี้แหละค่ะ น่ายกย่องเนาะๆๆๆ
เหมือนกันเลยตอนเด็กๆขี้เหล่มาก ตัวดำผมหยิกผอมแห้ง ตอนนั้นมีละครข้าวนอกนาด้วยโดนเพื่อนล้อ การที่เรามีผิวคล้ำนี่เเหละพอมาใช้อยู่ชีวิตอยู่ที่ต่างประเทศ กลายเป็นว่าผิวเราสีสวย
สงสัยต้องไปเป็นแม่ค้าขายน้ำเต้สหู้บ้างแล้วล่ะ จะได้สวยๆ เหมือน จขกท ฮ่าๆๆๆๆๆ
เยี่ยมมากจ้า  เราว่าความสุขของผู้หญิงที่สุดคือ ต้องผอมลงและขาวขึ้น ซึ่งคุณประสบความสำเร็จแล้ว ไม่ต้องทำอะไรเยอะด้วยซ้ำ บางคนทำหลายอย่างยังไม่สวยเท่าเลย
ดีใจด้วยค่ะ สุดยอด  ผู้หญิงอย่าหยุดสวย
สวย ๆ ค่ะ ก็มีความความสวย เป็นต่อ  อยู่ แล้ว พอ ลด น้ำหนัก ได้ ทุกอย่าง ก็ เลย 0k ค่ะ ถูกต้อง ค่ะ
เป็นการ สวย แบบ ใช้เงิน อย่างชาญ ฉลาด จริง ๆ ใช้ครีม โอเลย์ ซอง ละ 10 บาท   เราเองก็เคยใช้เหมือนกันค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้