ดู: 3105|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์เพิ่ม+โบท็อกหน้าที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดฟิลเลอร์เพิ่ม+โบท็อกหน้าที่ไหนดี
มีใครพอจะช่วยแนะนำคลีนิก หรือใครขายพอจะแนะนำได้ไหมคับ
อยากรู้ด้วย เคยฉีดร่องแก้มไว้ อยากเพิ่มอ่า
ค่ะ  สวัสดีค่ะ   แนะนำได้ค่ะมีเพื่อนไปฉีดมาน่ะ    ที่  เดอ  ซีเคร็ท  ค่ะไปฉีดหน้าเรียวมาค่ะสวยเลยชอบ
คุณหมอประสบการเรื่อง  โบท็อก  ฟิลเลอร์  5  ปี  จาก อเมกา   เพื่อนบอกมาน่ะค่ะคิดว่าน่าจะปลอดภัยที่สุดแล้วค่ะคุณหมอประจำโรงพยาบาลค่ะ  จะไปต้องโทนัดน่ะเพราะคุณหมอเข้าช่วง  บ่ายๆ เย็นๆ   
02-910--2955    084-655-5588   โทสอบถามรายละเอียดดูน่ะ    แถว  ประชาชื่นซอย 2  เตาปูน  ค่ะ
ปรับรูปหน้าตอนนี้ต้องที่ Lebangkok กับหมอ โอภาสเลย ทั้งดีแล้วก็เห็นผลว่าหน้าเล็กลงและเรียวลงจริงๆคะ แถมยังราคาก็ไม่แพง ตอนนี้ ก็ยอกหิตเลยคะ  ฟิลเลอร์ จากอเมริกา อยู่ได้ 5 ปีนะคะ เป็นตัวใหม่ล่าสุดคะ สนใจมาใช้บริการกันได้เลยคะ เราก็เป็นสคนไขของหมอโอภาสนานแล้วคะ ทำสวยเลยอยากบอกต่อนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้