ดู: 4441|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันด้วย VASER เทคโนโลยีใหม่ล่าสุดในการสลายเฉพาะเซลล์ไขมัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OLAYCHESSIZ เมื่อ 2011-11-18 23:48

ทำที่ไหนครับ ทำไมไม่ให้เค้าทำเป็นซิกแพ็คละครับ
ปกติผู้ชายถ้าทำหน้าท้องเค้าทำเป็น ซิกแพ็คกันเลยนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-19 00:36:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำซิกแพ็กไม่ได้คับ เพราะมันไม่เกี่ยวกับกรามเนื้อ
ต้องออกกำลังกายเอง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Naughty เมื่อ 2011-11-19 00:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Naughty เมื่อ 2011-11-19 00:45

ทำได้นะครับ ลองศึกษาดูดีๆ เพราะมีไม่กี่ที่ในไทย ที่คุณหมอจะชำนาญเครื่อง
คุณหมอต้องทำเป็นทรงให้เราก่อนหรือให้เห็นซิกแพ็คประมาณ 70% แล้วค่อยออกเพิ่มครับ
คุณทำที่ไหนมาหรอครับ

โอสุดยอดเทคโนโลยีครับ มีคลิปอื่นอีกเยอะเลย  
ไอ้ที่ทำ six pack คือการฉีดไขมันให้ครอบ six pack ทำให้ดูเป็นกล้าม ราคาต่างกันเยอะเกินเล่นเอาดีกว่าคับ vaser ปกติ 50000 (ดูดเฉยๆให้แบนไม่มี six pack ) ส่วน Vaser HD ราคา 150000 (มี six pack เลยแต่ต่างกันตั้งแสนนึง)
ทำที่ไหนหรอคะ
เราไปทำมาเหมือนกันค่ะเจ็บมากค่ะ นอนกัดผ้าเลยทีเดียวเชียว เริ่มจากฉีดยาชาแล้วกรีดใส่เครื่องมือ vaser
แทงเข้าปล่อยน้ำเกลือผสมยาชา แล้วคิดดูแทงกระซวกๆเข้าไปกว่ายาชาจะออกฤทธ์ได้ทั่วบริเวณที่ดูด เข็ดเลยค่ะ เราทำที่ปีกหลังเอวค่ะแผลเย็บ 1 ซม. เป็นแผลเป็นดำๆหนึ่งข้างอีกข้างไม่เป็นค่ะ
แต่เราโชคไม่ดีหมอดูดออกไม่หมดค่ะ แต่รับประกัน 3 เดือนถ้าไม่พอใจกลับไปดูดใหม่(บริเวณเดิม)
เราก็ตัดใจไม่กลับไปทำค่ะเพราะเจ็บจริงๆ ตอนนี้น้ำหนักขึ้นค่ะขอบอกว่าไขมันกลับมาอยู่เป็นเพื่่อน
เหมือนเดิมแล้วค่ะ แนะนำว่าถ้าใครจะทำแล้วไม่อยากเสียดายเงินต้องควบคุมอาหาร ออกกำลังกาย เพื่อควบคุมไขมันไม่ให้กลับมาอีกค่ะ
ทำกี่ครั้งอ่ะคะ แล้วทำส่วนใหนมาบ้างเอ่ย
ถ้าจะทำ six pack ทำได้นะครับ แต่ราคาก็จะแพงขึ้น  ถ้าจะทำต้องให้หมอ มือเซียนเท่านั้นครับ   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้