ดู: 2545|ตอบกลับ: 10

มาแชร์ประสบการณ์ เมื่อหุ่นดีขึ้นทำให้สวยขึ้น และชีวิตเปลี่ยนไป

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกน้ำหนัก 55 ปัจจุบันน้ำหนัก 48 สวยเด้งผิดหูผิดตา
เราสูง 165  จ้า  ตอนนี้หน้าที่เคยบวมไปด้วยไขมัน ก็เป๊ะมากกก และเรียวขึ้นด้วย  แขนขาที่เคยถึกมากกมาย ตอนนี้เรียวเล็ก ใส่แขนกุด ขาสั้นมั่นใจมั่ก ๆ  แค่กินวันละ 1 แคปซูลก่อนอาหารเช้า ดื่มน้ำมาก ๆ  ไม่ต้องอดอาหาร และไม่ทำให้โทรม  ไม่ต้องกินต่อเนื่อง วันไหนเรารู้ว่าเราทำงานหนัก เราก็จะไม่กิน วันไหนอยู่ห้องชิลๆ ก็กินไป 1 แคปซูล (เพราะถ้าอยู่บ้านเฉย ๆ ไม่มีอะไรทำต้องหาอะไรมายัดเข้าปากทุกครั้งเพื่อไม่ให้ปากว่าง 555) เมื่อจัดไป 1 แคปซูลตอนเช้า ก็อยู่ได้ทั้งวันไม่หิวจ้า แต่ต้องกินข้าว 3 มื้อเหมือนเดิมนะไม่ต้องอด แต่จะทำให้กินได้น้อยลงจ้า
โพสต์ 2011-11-18 19:58:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทานอะไรหรอค่ะ เราเป็นคนลดยากมาก เห้อเพื่อนเขาผอมกัลไปหมดแล้วเรายังอ้วนตุ๊ตะ หน้าสิวเต็มอยู่เลย ยาอะไรก้ไม่ได้ผล สำหรับเค้าจิง ๆ อ้ะ
โพสต์ 2011-11-18 20:09:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจจังเลยจ้า บอกหน่อยสิค่ะ ทานยาอะไร แพงมากใหม เราเองน้ำหนัก ตอนนี้ 56 อยากลดลงเหลือซัก 49-50 คงจะดีมากๆเลยละ ลดยังไงก็ไม่ลง ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ จะขอบคุณมากๆๆ
โพสต์ 2011-11-18 20:11:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจครับ..ขอราคาพร้อมข้อมูลการติดต่อกลับครับ
โพสต์ 2011-11-18 20:40:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอข้อมูลด้วยคนค่ะ ^^
โพสต์ 2011-11-18 21:44:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจค่ะตอนนี้หน้าก็พอรับได้แต่หุ่นน่ารังเกียจมากขอข้อมูลติดต่อกลับด้วยนะค่ะ
โพสต์ 2011-11-18 23:20:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจจัง ...   อยากได้ข้อมูลค่ะ...

ใช้เวลานานรึป่าว กว่าจะลดได้ขนาดนั้นอ่ะค่ะ
โพสต์ 2011-11-19 23:42:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นั้นน่ะสิ เราว่าจะลองกินกระบองเพชรมีแต่คนบอกว่าลดได้อ่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-23 14:17:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลดได้จริงค่ะ 1แผง มี 10 สคปซูล ราคาแผงละ 250 ค่ะ ถ้าซื้อ 5 แผงได้ราคาแผงละ 230 ค่ะ
แผงหนึ่งผอมได้ 1-2 กิโล จร้า เรากินมาเรื่อยๆ กินได้ 2 เดือนกว่าแล้ว กินบ้างไม่กินบ้าง วันไหนคิดว่าจาทำงานหนักก็ไม่กิน (เราเป็นพยาบาลจร้า). เพื่อนที่โรงพยาบาลกินกันเกือบทุกคน หุ่นดีกันทุกคน รายละเอียดโทรมาได้จร้า 0895830957
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-23 21:44:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผงบุก เป็นพืชชนิดหนึ่ง ซึ่งคณะแพทย์ ค้นคว้าพบว่ามีสรรพคุณในการลดความอยากอาหารได้ ดังนั้นจึงมีแพทย์ผู้ค้นคว้านำมาผลิดเป็นแคปซูล เพื่อให้ผู้ที่ต้องการลดนํ้าหนักโดยไม่พึ่งยาที่ผสมสารเคมีที่มีผล ทำให้กลับมาอ้วนอีกเมือเลิกทาน เื่นื่องจากผงบุกเป็นสารสกัดจากพืชล้วนๆอาจจะทำให้ผู้ที่เคยทานยาลดนํ้าหนักมาก่อนลดได้ช้ากว่าผู้ที่ไม่เคยทานยาลดนํ้าหนักที่ผสมสารเคมีหรือยาตัวอื่นมาก่อน แต่ก็มีผู้ที่นำผงบุกมาผสมสารตัวอื่นที่มีสรรพคุณในการควบคุมนํ้าหนักมาผสมด้วยเพื่อให้ผู้ทานลดได้ไวยิ่งขึ้น ดังนั้นจึงอยากแนะนำสำหรับผู้ที่ต้องการลดนํ้าหนักด้วยธรรมชาติ

ผงบุกทำหน้าที่พองตัวในกระเพราะอาหารทำให้รู้สึกอิ่มท้อง
ตะบองเพชรมีหน้าที่ในการเผาผลาญไขมันสรรพคุณ
- ช่วยสลายไขมัน ลดคลอเรสเตอรอล
- กระชับผิว กระชับสัดส่วน ช่วยในการลดน้ำหนัก
- ช่วยลดความหิวอาหาร โดยการทำให้รู้สึกอิ่มท้อง
- ไม่มีผลต่อระบบประสาทแน่นอน และไม่โยโย่ เนื่องจากไม่ใช่ยา

เมื่อเป็นที่พอใจแล้วค่อยๆหยุดกินน้ำหนักก็คงที่
- สามารถซื้อเพื่อทดลองใช้ได้ก่อน 1 แผง
ซึ่งจะสามารถสัมผัสได้ถึงการเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้นกับตัวเอง
ยานี้ได้ขึ้นทะเบียนยาเรียบร้อยแล้ว
รับรองโดยองค์การเภสัชปลอดภัย100%
เลขทะเบียนยา Reg.No.G228/47

คำเตือน เพื่อความปลอดภัย ห้ามใช้ ผงบุก กับบุคคลดังต่อไปนี้

***อายุตํ่ากว่า 18 ปี / ผู้ตั้งครรภ์ / หญิงให้นมบุตร

***ผู้ที่มีโรคประจำตัวดังต่อไปนี้

***โรคความดันโลหิตสูง / โรคหลอดเลือดสมอง

***โรคหัวใจ / หัวใจเต้นผิดปกติ

***ต่อมไทรอยด์เป็นพิษ

***โรคซึมเศร้า / ใช้ยาจิตระบบประสาท

***โรคลมชัก / โรคต้อหิน / โรคต่อมลูกหมาก

เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-23 21:45:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ ReGency ตั้งกระทู้

บุกค่ะ เรากินเองขายเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้