ดู: 2978|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสาร์นี้จะไปปรึกษาทำจมูกที่V-Plast Clinic บางแสน ใครเคยทำบ้างค่ะ ผลเป็นไงบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสาร์นี้จะไปปรึกษาทำจมูกที่V-Plast Clinic บางแสน ใครเคยทำบ้างค่ะ ผลเป็นไงบ้างค่ะ อยากเก็บข้อมูล ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ บ้านอยู่ชลบุรี(ตัวเมือง) คิดว่าที่นี่ใกล้ดี แล้วมีที่ไหนบ้างแนะนำหน่อยนะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-20 22:09:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบเลย ได้คิวแว้ววววววว 30พย.นี้
เราทำแล้วเราชอบนะ สวยเป็นธรรมชาติดี สู้ๆ
เราคิดว่าถ้าทำแล้วอยู่ใกล้บ้านโอสุดเพาะดูแลง่ายเวลาเป็นอะไรจะได้ปรึกษาได้ทันทีโดยส่วนตัวทำวีพาสเหมือนกัลจร้างัย...ทำแล้วต้องเปลี่ยนแปลงในทางที่ดีแน่นอนสวยสมใจสู๊ๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-22 13:24:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ fhannt ตั้งกระทู้

หาข้อมูลมานานเหมือนกันกะที่นี่ เลยตัดสินใจทำที่นี่แหละ
ตอบกระทู้ fhannt ตั้งกระทู้

รูปดิสนี่ ใช้รูปตัวเองป่าวค่ะ...สวยมากอ่ะ  ไม่มีรีวิวหรอคะ...???
เป็นยังไงบ้างแล้วคะ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้