ดู: 1352|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัลยกรรมไม่ได้ผลดีกับทุกคน

[คัดลอกลิงก์]
    .............เป้นคนที่ศัลยกรรมเยอะมากเพราะเปงสาวประเภทสอง.........อ1..ทำจมูก.2ตัดปีกจมูก3.ทำตาสองชั้น.4.ตัดปาก..5ทำฟันขาว..6..สักคิ้วสามมิติ7..ปลูกไรผม..8..โบท้อก..9..เมโซหน้า..10ทำนม...11แปลงเพศ...12..ฉีดสะโพก..13..ฉีดหน้าผาก...14..ทำน่องเรียว..15..ฉีดกลูต้าร์........อยากบอกเพื่อนๆๆว่าศัลยกรรมนั้นทำให้เรามีความสุขก้จริงถ้าได้ผลดีกลับมาแต่ถ้าไม่สวยก้เปงทุกขื....ส่วนตัวแล้วคิดว่าเกี่ยวกับบุญบาปด้วยอยากให้คนที่คิดจะทำศัลยกรรมทำบุญเยอะๆๆก่อนไปเพราะว่าบางทีอะไรที่ทำไม่ดีออกมาอาจจะแก้ไม่ได้ด้วยความเสียใจก้จะตามมา...................เราเองก้เจอเพราะรุ้ว่าตัวเองคงไม่มีดวงศัลยกรรม
ไปทำอะไรแล้วไม่สวยเหรอคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 18:13:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ.............คือไม่ใช่ไม่ดีทั้งหมดแต่ที่ไม่ดีเลยคือตาคะ.ตาสั้นข้างยาวข้างค่ะ
ผมเข้าใจความรู้สึกของคนทำศัลยกรรมมาแล้วผลออกมาแย่กว่าเดิมนะครับ เพราะผมก็โดนมาครับ ไม่รู้จะแก้ไขได้หรือเปล่า กลุ้มจัง
งานแก้มันยากลำบากกว่างานแรกเสมอ... สู้ต่อไปนะคะ
สู้ๆนะค่ะ หัวอกเดียวกาน
คุณ nunewz เป็นอะไรหรอคาฟเจอปัญหาอะรัยมาครับ มาปรึกษากัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้