ดู: 1144|ตอบกลับ: 0

สงสัยค้าบบบ

[คัดลอกลิงก์]
ผมเคยได้ยินหลายๆ ท่านพูดกันมาว่า ในกรณีตัดปีกจมูก ถ้าหมอตัดปีกจมูกเกินมากไป จมูกจะลาดเป็นสามเหลี่ยม

เลย สงสัยครับว่า ที่จมูก ลาดเป็นสามเหลี่ยมนี่หมายถึงรู จมูก หรือป่าวครับ

แบบ ไมเคิ้ล แจ๊คสัน หรือป่าว

ผมเคยตัดปีกมาแล้ว ก่อนผมตัด รูผมก็ ลักษณะวงรีอยู่แล้วนะครับ ตัดมาก็เป็นรูแบบเดิมแต่รูจะเล็กกว่าเดิม (ขนาดนิ้วชี้ยังเข้าไปแคะได้อยู่ครับ) เป็นลักษณะคล้ายๆ ภาพด้านล่างนะครับ

แต่ที่เขาบอกว่าสามเหลี่ยม คือ ต้องเป็นแบบนี้ เหมือนไมเคิ้ลแจ๊คสัน หรือป่าวครับ หรือ ผมเข้าใจผิดไป ที่จริงแท้แล้วมันหมายความว่ายังไงครับ อธิบายให้หน่อยนะครับ
ขอบคุณครับบ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้