ดู: 1880|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] แนะนำตัว.......ผมจะไปเสริมดั้งปีใหม่นี้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ..........เพื่อนๆพี่ๆดั้งโด่งทุกคน

ผมชื่อเป้ครับ 25ปี ทำงานที่สมุทรปราการ พักอยู่ตัวเมืองชลบุรีครับ

ตอนนี้กำลังรวบรวมข้อมูลจะไปเสริมดั้ง ว่าจะไปเสริมกับหมอบุญถิ่น แต่ผมเป็นคนกลัวเข็มมากๆ ไม่แน่ใจว่าหมอเค้าจะใส่ยาสลบหรือว่ายานอนหลับไหมครับ เพราะกลัวเจ็บมากๆๆ ว่าวันที่ 20 กว่าเดือนธันวาคมนี้จะไปเสริมต้องเตรียมตัวมากไหม กี่วันถึงจะมาทำงานได้ ไหมจะละลายเองป่าว เห็นเค้าบอกว่า 5 พันอ่ะน่ะ อยากหล่อมั่ง พี่ๆน้องช่วยแนะนำหน่อยครับ ท่านใหนจะแนะนำเพิ่มเติม 09-03896188

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 14:55:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดั้งมีแค่นี้จะเสริมทรงใหนดีครับ
อยุ่ชลบุรีเหมือนกัน อิิ จะไปทำกะหมอบุญ ปีใหม่เหมือนกันเรยยย ยินดีที่ได้รุ้จักนะค้าาา
เพื่อนเราเคยไปทามมาแต่ไม่ค่อยโอ เท่าไรนะลองหาข้อมูลเพิ่มอีกดีไหม จ่ายแพงขึ้นอีกหน่อยแต่ก็คุ้มค่านะ
ยาชาครับ...ลองหาดูที่ใหม่มั้ยครับ?(แนะนำ)
พี่ค่ะนู๋ว่าฉีดที่แขนเจ็บกว่านะ ฉีดหลายเข็มก็จริงแต่มีอยุ่เข็มนึงที่เจ็บมากๆ TOT ลองดูก้ได้ ประสบการณ์ อิอิ สะใจดีค่ะ ทำครั้งแรกกลัวมากๆ พอผ่านมาได้แล้วแบบสบายมาก ศัลกรรม ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ทำให้อยากทำอย่างอื่นต่อ ฮ่าๆ
มดคันไฟ กัด ยังเจ็บกว่าเลยครับ เข็มอะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 08:08:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้ย ยาชาหรอครับ นึกว่ายาสลบ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 08:08:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งั้นผมว่าเสียเพิ่มเป็น 9 พันกับหมอ อรรถพร ดีกว่าใช่ไหมครับ
คุณหมอมีเปนยาชากะยาทานยานอนหลับอะคะ..แต่ถ้าจะเลือกยานอนหลับคุณหมอจะต้องให้พาเพื่อนไปด้วยค่ะเพราะตื่นละมันจะวิ้งๆ..ก่อนเสริมสัก2อาทิต-1เดือน ก็งดพวกยาลดความอ้วน วิตมินอี หรือพวกที่เกี่ยวกะความดันเลือดอะคะ ทำสัก4-5ก้อยุบออกนอกบ้านได้ละคะ..และอีก7วันก้อไปตัดไหมค่ะ^^
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 11:51:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อครับ หมอบุญถิ่นก็มี 2 แบบเช่นกนัใช่ไหมครับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 11:52:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ พอจะมีที่แนะนำไหมครับ พี่ เห็นเค้าว่ามีแบบละลายไหมด้วยนิครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-21 12:50:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ก่ะว่าจะไปทำกับหมอบุญถิ่นอ่ะครับ 5 พัน แต่ก็อยากไปหาหมออรรถพรน่ะครับ 9 พัน เค้าใส่ยาสลบด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้