ดู: 1245|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากรู้มากก่อนทำจมูก!

[คัดลอกลิงก์]

1. การเสริมจมูกมันจะทำให้ปีกหุบมากน้อยแค่ไหน เพราะโดยส่วนตัวเคยตัดปีกจมูกมาแล้ว ขนาดปีกจมูกตอนนี้เป็นที่พอใจ รูก็กำลังดี นิ้วชี้แหย่เข้าไปได้  ถ้าเสริมแล้วมันจะทำให้จมูกดูฟีบๆไปเลยหรือป่าวครับ

2. การเสริมจมูกสามารถแก้ไขจมูกที่เชิด หน่อยๆ ให้ไม่เชิดได้มั้ยครับ คือ ไม่อยากให้จมูกเชิดอะครับ

3. เสริมจมูกมันจะทำให้เรามีความรู้สึกว่า หนักหน้า ขึ้นไหม ((เคยเห็นกระทู้นึงมีคนบอกว่า หนักหน้า อยากเอาออก))

4.******สำคัญที่สุด****** อยากรู้มากที่สุด คือว่า ผมเป็นคนตากลมโต ตาลึกหน่อยๆ อยากถามว่า
4.1 ได้ยินว่าการเสริมจมูกมันจะรั้งตาขึ้น ตาจะเปลี่ยนรูปไปมั้ยครับ อาจจะทำให้ตาเล็กลงหรือยังไงหรือป่าวครับ
4.2  ถ้าเป็นคนตาลึกเสริมมันจะยิ่งทำให้ดูตาลึกยิ่งขึ้นไปหรือป่าวครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ ขอบคุณอย่างมากกก มีอะไรก็ช่วยแชร์ผมหน่อยครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-15 00:40:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะมีใคร ตอบเลย
1. เสริมแล้วรูปจมูกก็ดูเรียวขึ้นค่ะ ถ้าหมอที่ชำนาญๆทำเค้าก็ต้องทำตามเหมาะสมค่ะ  เสริมมาก็จะดึงปีกจมูกเล็กน้อย ไม่ถึงกับฟีบหรอกค่ะ

2. แก้ได้ค่ะ  

3. มีแค่รู้สึกหน่วงๆ เสียวๆช่วงทำมาแรกๆเท่านั้นค่ะ

4. ขอตอบรวมค่ะว่า ถ้าหมอเก่งๆเค้าต้องดูตามเหมาะสมค่ะ  ให้รับกับใบหน้า ไม่ไปเปลี่ยนแปลงส่วนอื่นหรอกค่ะ  ที่ทำมาก็ไม่รู้สึกว่าตาเปลี่ยนไปเลยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-15 09:02:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ yatavee ตั้งกระทู้

ขอบคุณที่ตอบครับ อุ่นใจขึ้นเยอะเรย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-15 22:18:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาอีก!!!!!!!!!!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้