ดู: 2730|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] สอบถามเรื่องเมโสค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ.. มีใครพอจะให้คำตอบตอยได้..ขอความกรุณาหน่อยนะค่ะ ^^

คือตอยอยากทำเมโสอ่ะค่ะ.. มันดีไม่ดียังไง ทำที่ไหนดี ราคาประมาณเท่าไหร่ จะมีผลข้างเคียงมั๊ย ใครพอมีความรู้มาแนะนำกันบ้างนะค่ะ

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ ^^

เมโส อะไรคับ เจาะจงด้วย
คุณ kulindy คะ สอบถามนิดนึงค่ะ เมโสแฟตนี่ ฉีดที่แก้มครั้งแรกแล้วเห็นผลเลยรึป่าวคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-15 13:40:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำเมโสที่หน้าให้หน้าใส และก็ลบริ้วรอยอะค่ะ.. ต้องใช้วิธีการฉีดเท่านั้นหรอค่ะ
เมโสหน้า้ใสเดี๋ยวนี้เขาไม่นิยมแล้วค่ะ เพราะมันทำให้คนไข้ติดเชื้อจากการใช็เข็มฉีดจนเป็นเรื่องราวขึ้นโรงขึ้นศาลปัจจุบันก็ไม่ค่อยมีใครทำแล้วค่ะเพราะมันผิดกฎหมายค่ะถ้าอยากลบริ้วรอยให้ฉีดโบท็อกซ์ดีกว่าค่ะส่วนหน้าใสอาจจะไปทำพวกเลเซอร์แยกประมาณนี้จะดีกว่าค่ะ
โห  ตอยๆๆๆ แหม่ๆๆยังสวยไม่พอเหรอคะ

อยากหน้าใส ทำไมไม่ถามเขานี้  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณ "ทอย" สำหรับคำแนะนำดีๆ นะค่ะ... ^^  โพสต์ 2011-12-1 11:11
ฉีดเมโสหน้าใสที่หมอสมชายมาค่ะ รอยดำหายไวมากๆ อาทิตย์แรกเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้