ดู: 2187|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งทำจมูกได้ 2 อาทิตย์ปลายจมูกยังโตไม่สวยเรียวเลยค่ะกลุ้มใจจังทำยังไงดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำจมูกได้ 2 อาทิตย์ คุณหมอบอกว่าจมูกจะโด่งและเริ่มเป็นสัน ประมาณ 2 อาทิตย์ แต่นี่ครบ 2อาทิตย์แล้วปลายจมูกยังโตไม่สวยเรียวเลยค่ะกลุ้มใจจังทำยังไงดีค่ะ  รบกวนช่วยให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-12 09:15:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ titlebb ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากนะค่ะ
ใจเย็นๆนะคะ จมูกจะเหนทรงคร่าวๆได้ประมาน1เดือนค่ะ แต่จะเหนชัดเจนประมาน3เดือน ส่วนถ้าจะให้ชัดแบบแข็งแรงด้วยก้อประมาน1ปีขึ้นไปค่ะ^^ตอนนี้อาจจะยังไม่เข้าที่น่ะค่ะ..ส่วนปลายจมูกช่วงแรกมันจะตุ่ยๆแข็งๆหน่อยอะค่ะ..รอมันเข้าที่ปรับสภาพสักพักมันจะเริ่มนิ่มลงค่ะ^^สู้ๆนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-11 22:39:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ โฟน ตั้งกระทู้

ก็ขอให้เป็นอย่างนั้นค่ะ  ขอบคุณมากนะค่ะ
ใจเย็นๆๆๆคะ ของเราตั้งเป็นเดือนคะ
ยุบแล้วสวยแน่คะ
พี่ไม่ได้จมูกโตค่ะแต่ช่วงหน้าผากมันจะเป็นไตแข็งบวมๆประคบน้ำแข็งบ่อยๆมันก้อหายไป...หายเร็วๆนะจ๊ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-11 21:32:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประคบน้ำแข็งช่วยได้จริงๆ รึเปล่าค่ะ พี่เคยมีปัญหาเหมือนกันไหม ตอนนี้กลุ้มใจมากเลยปลายจมูกไม่แหลมและเรียวเลยค่ะ ขอบคุณค่ะมากนะค่ะ
ประคบน้ำแข็งรอบๆบ่อยๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้