ดู: 1907|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] จะมีวิธีไหนดีที่ทำให้ผิวขาว

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนพอจะมีวิธีไหน ที่จะทำให้ผิวขาวเหมือนเดิมและมีน้ำมีนวล พอดีตอนนี้ผิวคล้ำลงไปมากเลย ทำงานไม่มีเวลาดูแลเลย
เรากินอาหารเสริมขาวจริงไรจริง ปลอดภัยด้วย

แสดงความคิดเห็น

อาหารเสริมยีห้อรัยค่ะ  โพสต์ 2011-11-11 13:04
มีe-mailมั้ยคะจะส่งให้ดู
ตอบกระทู้ pikkapang ตั้งกระทู้

ส่งข้อมูลอาหารเสริมให้บ้างได้มั้ยคะ อยากขาวบ้าง แต่เคยฉีดก็ไม่ขาวเลยค่ะ  อยากทานบ้างอ่ะ ช่วยหน่อยนะ  miss.amornrat_may@hotmail.com   ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ฝากหน่อยจ้า..

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1

ครีม white pearl พร้อมส่งค่ะ

เหลือ 4 ปุก ราคาปุกละ 280 บ. + ค่าส่ง ems 60จ้า

จากปกติ ราคาปุกละ 350 ไม่รวมส่งค่ะ ได้มาราคาถูก

เปิดหารมาแต่เหลือ อีก 4 ปุก สนใจ - 088-2133065 อ้อมค่ะ

คงต้องสละเวลา อาทิตย์ละครั้ง 2 ครั้ง เพื่อดูแลตัวเอง ทั้งภายนอกและภายใน
ไม่ว่าจะกิน หรือจะฉีด ถ้าตั้งใจจริงๆ ก็เห็นผลได้จร้า
แต่ถ้าไม่มีเวลาจริงๆ คงต้องเข้าคอสแบบเสียตังแพงหน่อยอ่ะคะ
ตอบกระทู้ หนูเม ตั้งกระทู้

ขวัญจะส่งไฟล์วีดีโอให้นะคะ

แสดงความคิดเห็น

ค่ะ  โพสต์ 2011-11-16 20:01
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้