ดู: 20976|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากได้จมูกแบบน้องปอย ตรีชฎาอ่ะคะ หมอคนไหนจัดให้ได้บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rula เมื่อ 2011-11-9 22:09

อยากแก้เป็นรอบที่ 3 รอบนี้ไปจัดกับหมอสุชาติมา ไม่ถูกใจอย่างแรง โด่งไป แข็งไป ไม่มีโค้งอะไรให้ดูธรรมชาติเลยอ่ะ
ว่าจะไปแก้ปีหน้าแล้วอ่ะค่ะ

แต่เลือกหมอไม่ถูกเลยอ่ะค่ ใครทำทรงแบบนี้สวยบ้างอ่ะคะ ยาวๆ พุ่งๆ แต่มีหยุดน้ำ

เง้อออออออออออออ ทำจมูกเปลืองจริงๆ

87366.jpg (45.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

หมอ กมล จัดให้ได้ครับ
ลองทำกะหมอ กมล มั้ยค่ะ เห็นเค้าว่าปอยก็เป็นพรีเซ็นเตอร์อยู่
หมอกมลทาวอินทาวค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-10 22:33:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าไปดูรีวิวมาแล้วอ่ะค่ะ

เราว่าหมอกมลทำจมูกสั้นๆนะ
ไม่มีหยดน้ำแบบนี้อ่ะค่ะ

ใครมีหมอแนะนำอีกมั๊ยอ่ะคะ อยากแก้เป็นรอบสุดท้ายแล้วอ่าา
คุณหมอศิริพรชัยไหมค่ะ  เห็นทำยาวดี น่าจะได้อยู่
จมูกหมอกมลค่ะ เติมหยดน้ำจากแม่เล็กแถวนวมินค่ะ แม่เล็กปั้นหน้านางงามทิฟฟาหลายคนแล้วค่ะ
ลองไปหมอเฉลิมสิคะ แต่คิวน่าจะยาวนะคะลองดูๆค่ะ
หมอยุทธ เลยค่ะ ทรงแบบนี้แกถนัด ^_^
เราไปทำมา ก้อโอเคนะ !!
หมอเฉลิมน่าจะเวิร์คสุดนะถ้าทรงเนี่ย
หมอสยามทำได้ทรงแบบนี้ไม๊ค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-15 20:54:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rula เมื่อ 2011-11-15 20:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rula เมื่อ 2011-11-15 20:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rula เมื่อ 2011-11-15 20:55

ลืมโพสรูปให้ดูอ่า

เนี่ยสันมันตรงเด่ เหมือนเอาซิลี่มาวางโปะลงไป เหมือนจะสวยนะ แต่มันทื่อๆแข็งๆ

แถมตรงหว่างตานะ มันแดงๆเป็นวงๆมา 7 เดือนแล้วอ่ะค่ะ ลูบๆแล้วมันไม่เรียบเหมือนยังไม่หาย
มันจะหายไม๊ หรือมันจะเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ

ที่เป็นแบบนี้เพราะหมอยัดโด่งไปรึเปล่า เสียใจอ่ะไม่น่าไปแก้เลย

โอ๊ 7 เดือน จิงๆมันควรที่จะเข้าที่แล้วนะคะ ลองกลับไปหาหมอนทำดุคะ อาจจะอักเสบอะไรรึป่าว ส่วนปลายจมูกเหมือนน้องปอยน่าจะต้องฉีดเสริมปลายค่ะ ถ้าเอซิลิโคนยาวมากไปก็เสี่ยงจะทะลุนะคะ
จมูกเจ้าของกระทู้สวย ทำตามแบบได้อยู่แล้ว แต่ต้องเลือกหมอดีๆนะคะ
หมอกมล ทาวอินทาว เชียร์ที่นี่คะ เพราะเค้าทำหยดน้ำให้อยู่แล้ว
หมอเค้าจะดูเนื้อจมูกเราด้วย ว่าเสริมปลายได้แค่ไหน ถ้ามากเกินก็จะทะลุได้ เราก็พึ่งไปแก้มา ขอหมอว่าเอาปลายยาวๆเหมือนกัน แต่หมอเพิ่มให้นิดหน่อยเอง เพราะดูจากโครงสร้างจมูกเราแล้ว เสริมปลายมากไม่ได้มันจะทะลุ และเราอ่านรีวีวที่คุณนก ตีสิบเค้าเรีวิวไว้ เธอก็ไม่เสริมปลายยาวเหมือนกัน เพราะนานๆไปกลัวทะลุ เธอก็ใช้วิธีฉีดฟิลเลอร์เสริมปลายจมูกแทน  เราก็ว่าจะทำเหมือนคุณนกนี่แหละ
เห็นหมอศิริพรชัย เค้าก็ไปทำกันนะคะทรงน้องปอยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้