ดู: 12280|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำมาแล้วนะคะ คุณหมอเฉลิมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด nook เมื่อ 2009-10-22 13:50

ทำมาแล้วค่ะวันที่ 20 คุณหมอเฉลิม คุณหมอน่ารักใจดีค่ะ ยังไงช่วยดูกันหน่อยนะคะ กลัวไม่โด่งจังเลยค่ะ

รูปก่อนทำนะคะ

before-01.jpg (24.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

2hours.jpg (24.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-22 13:58:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต่อๆเลยนะคะ

โด่งแล้วว
เทียบกับก่อนทำนะ
รอหายบวมนะท่าจะสวย

เอาใจช่วยนะดูแลตัวเองดีๆๆล่ะ
เปนกำลังใจให้ๆๆ
เงะ เนื้อจมูกค่อนข้างน้อยนะครับ ถ้าทำโด่งกว่านี้จะดูเป็นแท่งได้ในอนาคตครับ จะดูไม่เป็นธรรมชาติครับ
โด่งกำลังสวยแล้วครับ รอยุบจะเห็นความชัดเจนครับ
ก็โด่งกว่าเดิมค่ะ ดูจมูกยาวกว่าเดิมด้วย

ตอนนี้มันยังบวมอยู่ รอยุบก่อนเด๋วก็สวยแร่ะ

เอาใจช่วยนะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-22 14:54:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่า ไม่ค่อยช้ำด้วยค่ะ แปลกๆรึป่าวคะ -*-
ไม่ช้ำอะดีแล้วคัรบ - -* ช้ำมากๆแสดงว่าร่างกาย ปรับตัวไม่ค่อยได้นะ
ร่ายกายเจ้าของกระทู้ฟื้นตัวได้เร็ว โชคดีแล้วครับ
โด่งปลายพุ่งขนาดนี้แล้วครับ ยังว่าไม่โด่งเหรอ

เดี๋ยวยุบสนิทจะเรียวสวยขึ้นกว่านี้ครับ
ของเรา ไม่อยากโด่งมา ตอนทำก็เน้นหมอ ว่าเอาหว่างตาต่ำๆ

ถึงตอนนี้ใครๆ ก็ว่าโอเค แร้ว แต่เราก็ยังอยากให้ต่ำกว่านี้

ไม่อยากโด่งมาก

แหะๆ
หายไวไวน้าค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-23 16:10:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้หันหน้าแรงไปหน่อย แอบเจ็บเลยค่ะ แต่ยังตึงๆอยู่เลย ไม่ม่วงไม่เหลืองเลยค่ะ
หายบวมไวๆๆนะครับ
ทรงจมูกสวยนะครับ
ดูโด่งเป็นธรรมชาติดีไม่หลอกเลย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-24 17:54:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพวันที่ 3 ให้ดู ยังบวมอยู่เลยค่ะ แต่บางทีก็ไม่อยากให้ยุบนะคะ อยากโด่งๆ อิอิ
ยิ่งปลายยิ่งบวมมากๆเลยค่ะ แล้ววันที่ 3 นี่แต่งหน้าออกไปแอบแด๊นๆอยู่ที่ Funky Villa
แต่แด๊นได้แค่นิดๆค่ะ กลัว จากรูปคางสั้นจังเลยค่ะ อยากทำคางจัง

ดีจัง ไม่บวมเลย

ตอนเราทำ 3 วัน บวมตาปิดเลยอะ

ถ้าหายบวมแร้ว จะเรียวเล็ก สวย แระจะดูโด่งกว่าตอนนี้แน่ๆ คร่า

หายไวๆ น๊าคร๊า  :)
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-25 12:49:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบเหงาๆ
มาเป็นกำลังใจให้นะคร่า

หายเร็วจ้า

เห็นแววน่ารักมาแต่ไกลเลยนะเนี่ย

รอชมรูปอยู่นะค่ะ

มาอัพเรื่อยๆนะคร่า
รีบรับงานไปป่าวคับ 3 วันไปแดนซ์
มาอัพวันที่ 3 ให้ดู ยังบวมอยู่เลยค่ะ แต่บางทีก็ไม่อยากให้ยุบนะคะ อยากโด่งๆ อิอิ
ยิ่งปลายยิ่งบวมมากๆเลยค่ ...
ต้นฉบับโพสโดย nook เมื่อ 2009-10-24 17:54

โด่งแล้วว
อย่าไปนอยเด๋วซักเดือน 2 เดือนจะรู้สึกว่าาา

"แหม่เว้ยย..ถ่ายรูปมุมไหนก้อสวยว่ะเนี่ยย "

โด่งมากไปไม่เข้ากะหน้า มันจะดูหลอกๆ เปนสัน อย่างนั้นน่ากัวออกน้าา

ตอนนี้มีแววสวยแล้วว...อย่าคิดมาก

ยุบนะ แจ่มเลยยตัวว
แวะมาดูสาวๆ ให้กำลังใจกันครับ
เราทำหมอเฉลิมเหมือนกัน  แต่ของเราทำไมทั้งบวม ทั้งเขียว ช้ำ อ่า  ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้วล่ะ  หายไวไวล่ะกันนะ
โหสวยขึ้นเยอะเลยอะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-30 21:53:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบ 10 วันแล้วค่ะ เจ็บทางด้านซ้ายนิดนึง ตึงๆ เวลาหัวเราะมากๆ ข้างขวายังเหลืองๆอยู่เลย ไปหาคุณหมอมาแล้วคุณหมอบอกว่ารอดูสักเดือนก่อน แต่จิงๆมันไม่โด่งเลยค่ะ นอยๆ บ่นทุกวัน 555+ หัวตานี่น้อยมากๆเลย คุณหมอก็ถามว่าไม่พอใจหรอ รอดูก่อนดีกว่า คุณหมอก็บอกใส่ให้ไปก็เยอะแล้วนะ(แสดงว่าหน้าหนูมันเป็นหลุมเว้าลงไปรึป่าวคะเนี่ย T.T) คุณหมอน่ารักดี ชอบจังๆ ปีกก็หุบลงมานิดนึง ต้องรอดูตอนยุบสนิทก่อนว่าจะแค่ไหนยังไง

25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-30 21:54:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะที่มาให้กำลังใจกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้