ดู: 4569|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากเสริมจมูกอ่าคร๊ ไม่เคยศัลกรรมอะไรมาเรย

[คัดลอกลิงก์]
ทำที่ใหนดีคร๊ ที่ใหนทำสวยอ่า

อยากใด้แบบชัดๆๆอ่าคร๊^^~

เป๊นสมาชิกใหม่เพิ่งเล่นอ่าคร๊ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊ ชื่อฟางคร๊^^~
สวยอยู่แร้วอ่า 55 เปนเราเราไม่ทัม T T
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-12 22:00:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนคร่า^^~
ไม่ทำก้สวยอยุแล้ว

ทำมานี่

นางฟ้าแน่เลย

^^

ก้อกำลังจะไปทำจมูกกับคุณหมอหมอกมล ทาวน์อินทาวน์ คะ จะไปทำประมาณธันวาอ่ะคะ เพราะมีวันหยุดเยอะอะคะ จะได้ลายาวๆพักผ่อนคะ
เราก็อยากทำ ยังไม่เคยศัลยกรรมเหมือนกัน ไม่รู้จะไปที่ไหนดี กลัวไวปหมดอ่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 12:24:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอกมลเท่ารัยคร๊ แร้วรายละเอียดเปงยังไงบ้างคร๊^^
หมอเกมส์เลยค่ะ เราไปทำมาไม่เจ็บเลย
ทำออกมามีแต่คนทักว่าไปทำอะไรมาสวยขึ้น
คูณหมอก็ใจดีด้วย ลองเข้าไปปรึกษาดูนะคะ
เห็นด้วย หมอเกมส์เหมือนกัน
กำลังจะไปทำ
หมอเกมส์ที่บีบียูคลินิคใช่มั้ยคะ
ใช่ค่ะ ปรึกษาฟรีค่ะ
เข้าไปปรึกษาที่คลีนิคได้เลยค่ะ
หน้าตาเหมือนดาราเลยอ่ะ น่ารักอยู่แล้ว
ลองปรึกษาคุณหมอยูมิ ที่ Bangkok Beauty Clinic ดูสิค่ะ เห็นดารามาทำกันเยอะนะ ราคาก็ไม่แพงคะ
สวยอยู่แล้วนะคะ แต่ถ้าอยากทำยังไง ศึกษาข้อมูลของคุณหมอหลายๆท่านก่อน ถูกใจคุณหมอไหน ค่อยตัดสินใจทำ
เราก็ว่าสวยอยุ่แล้วน่ะค่ะ ถ้าจะทำก็เลือก ดีๆนะค่ะ^^
ลองทำเลยค่ะจะได้สวยขึ้นกว่านี้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้