ดู: 1885|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] Acerola Cherry

[คัดลอกลิงก์]
Acerola Cherry กินแล้วขาวจิงไหมคะ อยากทราบข้อมูล
แล้วมีตัวไหนแนะนำบ้างที่กินแล้วขาวใสจิงๆ ขอบคุณค่ะ
เปนวิตามินซี ธรรมดา 1000mg. อ่า เหนคนอื่นกินคู่กะหลายๆอย่างนะ เช่นพวกไอวอรี่แคป ไรงี๊อะ
ตอบกระทู้ Qtieswhite ตั้งกระทู้

วิตามินซีธรรมชาติ พิมพ์ผิดๆ  สกัดจากผลเชอรี่ มั้ง คิดว่าใช่
มีค่าทเ่ากับวิตามินซีธรรมดาแค่ว่ามันสกัดมาจากเชอรี่เฉยๆจ้า ยังไงก็วิตามินซี1000mg เหมือนกันจ้า ให้ผลเหมือนกัน ในส่วนตัวเรากินของ NAT C อยู่อะดีและราคาถูก
ขอแนะนำครับ
เท่าที่แมกทราบมา ตัว Acerola Cherry จะเป็นสารสกัดจาก ผลไม้ที่ มี วิต ซี สูง
ซึ่ง Acerola Cherry จะเป็นตัวนำพา วิต ซี เข้าสู่ระบบการดูดซึม
นั้นหมายความว่า ถ้า อาหารเสริม ตัวไหน มี  Acerola Cherry สูง จะทำให้ร่างกาย ดูดซึม วิตซี และเห็นผลไวมากขึ้น ครับ  *-*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้