ดู: 3323|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครเคยกินวิตามิน Bio-c มั้งครับ อยากถามอะไรหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nongkhun เมื่อ 2011-11-2 22:43

อยากถามว่ากินแล้วมันทำให้ขาวขึ้นจริงไหม + แก้โรคภูมิแพ้ ด้วย ได้ผลจริงไหม
มีใครกินอยู่พอดีเป็นไป พัทยา มากลายเป็นคนผิวสองสีไปแล้ว ดำกับขาว -*-
ทานวิตามิน C+E ก็โอแล้วนะ คับ
ของอย่างนี้ต้องใช้เวลา และ ความปลอดภัย
น่าสนอ่ะ อยากไห้ผิวสวยนะไม่เน้น ขาว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-4 22:56:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ celeptar ตั้งกระทู้

เอ่ออันนี้ผมว่าปลอดภัยนะ เพราะพี่โดม ก็กินตัวนี้
ผมเลยอยากถามให้แน่ใจว่ามันดีจริงได้ผลจริงเปล่า
อีกอย่างเห็นว่ากระปุกละ 800 บาท กินได้ 2 เดือน มั้ง
รู้สึกว่าหน้าเนียนขึ้นนะ ไม่รู้คิดไปเองป่าว
ต้นฉบับโพสต์โดย Nongkhun เมื่อ 2011-11-4 22:56
ตอบกระทู้ celeptar ตั้งกระทู้

เอ่ออันนี้ผมว่าปลอดภัยนะ  ...

มันอาจจะช่วยเรื่องผิวครับ
แต่โดมเค้ากินหลายตัวอยู่นะ
เลยไม่รู้ว่าอันนี้จะช่วยมากน้อยแค่ไหน
ผมทาน nat C คับ ทานได้เดือนเดียว เพื่อนทักเลย
เรากินยุจ้าา แต่ถ้าอยากขาวเร็วต้องกินเปนเซตของมัน

รับรองว่าดี  ตัวอื่นไม่รุไม่เคยกิน เรากินอันนี้มาได้สองสามเดือนล่ะดีน่ะไม่มีผลข้างเคียงพี่เราก่อขายจ้าา
ช่ายพี่โดมกินยุค่ะ แต่เรากินวันล่ะยี้สิบเม็ดกินได้เดือนนึงไม่เปนอันตราย ชัวร์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้