ดู: 2730|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโตแบบเรานี้ ต้องตัดปีก จมูกหรือว่าเสริมจมูก ถึงจะช่วยได้อ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ปัญหาของเราคือ จมูกโต อ่ะ โตมากๆเลย กลุ้ม ใจ มาก
ส่วนอื่น ไม่เคยเครียด เลยอยาก จาถามเพิ่นๆ ดูว่า จมูก
แบบเรา นี้ ควร ตัดปีก จมูก หรือ เสริมดั้ง อ่ะ เพราะ เห็น
หลายๆ คนพูด มา ว่า การ เสริมดั้ง จะ มีส่วน ช่วย ในการ
ดึง ปีกจมูก ให้แคบ ลง ซึ่ง ไม่รู้ ว่าจริงหรือ เปล่า
ยังไง ก็ ขอ คำแนะ นำ จากเพื่อนๆ นะคะ
ขอบคุณค่ะ...

ภาพ0716.jpg (60.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ภาพ0717.jpg (61.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ArteeGay เมื่อ 2011-11-2 16:28

ถ้าเสริมนะครับ ก็ต้องยกปลายให้เชิ่ด เหมือนเราเลย ปลายจมูกจะได้เด่นแทนปีกกว้าง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ArteeGay เมื่อ 2011-11-2 16:36

ก่อนทำ เราก้คล้ายๆเธอเลย จมูกชมพู่เลยแหละคร๊าบ

008.jpg (102.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ก่อนเสริม

ก่อนเสริม

13.JPG (46.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

หลังเสริมคร๊าบ

หลังเสริมคร๊าบ
เสริมอย่างเดียวดีกว่าค่ะ แค่เราเสริมปลายจมูกก็จะเชิดขึ้นทำให้จมูกดูเล็กลงได้ค่ะ
จมูกใหญ่เเบบนี้ต้องเสริม แต่งปลาย ตัดปีกจร้า ช่วยได้เยอะ พี่ก็จมูกใหญ่เหมือนกัล เสริม เเต่งปลาย ขูดเนื้อตรงปลายออก ตัดปีก ก็เล็กลงนะ ดูดีขึ้นอ่ะ ถ้าเสริมอย่างเดียวปลายจมูกมันก็ยังจะโตกลมๆอยู่ ^^
แล้วเราอ่ะ จมูกสั้นแล้วก็เนื้อไม่เยอะด้วยอ่ะค่ะ อยากทรายเหมือนกันค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-3 16:50:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆ ช่วยแนะ นำ หมอ ฝีมือ ดี ๆ ให้ เรา หน่อย สิ อยากรู้ ที่ฉีด ผิว ด้วย อ่ะ
เพราะ เรา ดำมากกกกกก
ตอนนี้ก็อยากทำเหมือนกันเพราะจมูกใหญ่ ไป ปรึกษามาหลายที่แล้ว หมอกุศล หมอฉันทัส หมอเบนซ์มาสเตอร์พีชเดี่ยวลองไปปรึกษาหลายหลายที่เดี๋ยวมาบอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้