ดู: 1879|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกแต่มีวันลาแค่ 5 วันเองอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จากทำจมูกมาก ๆ เลยค่ะ แต่มีวันลาน้อยกลัวหายไม่ทันวันทำงานค่ะ
จมูกวันที่ 5 สามารถไปทำงานได้นะคับจากที่อ่านๆมา
ทำจมูกดำเนินชีวิตได้ปกติค่ะ เพราะงั้นพัก 5 วันนี่ทำงานได้แล้ว
แค่อาจต้องทนกับอาการบวมเป็นจมูกสิงโต หากคุณยอมรับสภาพนั้นได้ ก็ไปทำงานได้ปกติค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-21 22:40:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dera friends!

Thanks a lot for your kind answer ja
โรสทำสามวันก็หายบวมแล้วอ่ะค่ะ
บอบก็มีเวลา ห้าวันครับ

แต่กะสู้ๆ ครับ

จะแก้จมูกวันที่ สิบ เดือนพฤศจิกานี้ครับ :)
ถ้ากลัว คนจะเห็น รอยช้ำหรือ บวม  ก็ใส่ หน้ากากอนามัยก็ได้ครับ ^^
5 วันก็หายระดับนึง

สามารถใช้เมคอัพช่วยได้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้