ดู: 1544|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับการทำเลเซอร์

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆพี่ๆคนใดมีประสบการณ์เกี่ยวกับการทำเลเซอร์fraxelหลังเสริมจมูกบ้างครับเข้ามาแชร์ปรัสปการณืกันหน่อย ว่าสามารถทำได้ไหมและกี่เดือนถุงทำได้ เห็นบางคนบอกห้ามทำเพราะจะทำให้เกิดพังผืดบริเวณจมูกจริงหรือเปล่าครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 14:08:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆพี่ๆช่วยกันแชร์หน่อยนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 14:08:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆพี่ๆช่วยกันแชร์หน่อยนะครับ
ไม่ได้ทำ Fraxel แต่เป็ฯ Fine Scan น่าจะเหมือนกัน เพราะความยาวคลื่นเท่ากัน หลังหนึงเดือนก็ทำได้เลย จริงๆ สองสัปดาห์ก็ทำได้แระ แต่ กลัวเนื้อยังช้ำอยู่ หมอที่ทำให้เลยบอกให้รอครบหนึ่งเดือน  หมอบอกว่า ทำได้ เพราะความยาวคลื่นยังไงก็ไม่ถึงซิลิโคน  ซิลิโคนฝังแนบกระดูก  ลึกมาก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-5 22:56:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆคราบ
ส่วนตัวเรานะคะ เสริมจมูกได้หกเดือน ทำเลเซอร์ ไม่มีปัญหาค่ะ ไม่น่ามีผลกระทบนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้