ดู: 1469|ตอบกลับ: 2

อยากทราบว่าจมูกที่เคยฉีดซิลิโคนเหลวมาแต่ไม่มากถ้าอยากแก้แล้วจมูกจะเป็นสิงโตมั้ยค

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าเคยฉีดมาประมาณ 7 ปี แล้วหล่ะ่ค่ะ แต่ดูเหมือนไม่ได้ฉีดหรอกและก้อไม่ได้มีปัญหาอะไรมากแต่ว่าตอนนี้รู้สึกอยากแก้จมูกใหม่โดยใส่ซิลิโคนแท่งแต่คิดอยู่ว่าถ้าไปแก้และขูดซิลิโคนเหลวออกจะทำให้จมูกเป็นสิงโต ถ้าเพื่อนรู้จักคุณหมอท่านใดหรือมีคำแนะนำช่วยบอกทีนะคะแต่อยากแก้ใหม่มากค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-31 16:17:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด

คือว่าเคยฉีดมาประมาณ 7 ปี แล้วหล่ะ่ค่ะ แต่ดูเหมือนไม่ได้ฉีดหรอกและก้อไม่ได้มีปัญหาอะไรมากแต่ว่าตอนนี้รู้สึกอยากแก้จมูกใหม่โดยใส่ซิลิโคนแท่งแต่คิดอยู่ว่าถ้าไปแก้และขูดซิลิโคนเหลวออกจะทำให้จมูกเป็นสิงโต ถ้าเพื่อนรู้จักคุณหมอท่านใดหรือมีคำแนะนำช่วยบอกทีนะคะแต่อยากแก้ใหม่มากค่ะ
โพสต์ 2011-11-2 23:28:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำจมูกเป็นสิงโตกันทั้งนั้นเลยค่ะ ไม่ต้องกลัว บวมแน่ๆ จะบวมมากบวมน้อยแล้วแต่คน ของเราไม่เคยแตะต้องอะไรมาเลย ทำครั้งแรกบวมอาทิตย์เต็มๆ เขียวช้ำอีก รวมแล้ว2 อาทิตย์กว่าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้