ดู: 1493|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากเสริมจมูกและตัดปีกค่ะ >>ที่แพทย์สมชาย หรือ หมอบุญถิ่นดีค่ะ แนะนำทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
  อยากเสริม และตัดปีก สามารถทำครั้งเดียวพร้อมกันได้มั้ยคะ และยังไงดี 2ที่นี้ เป็นที่ๆอยากทำแต่ไม่แน่ใจค่ะว่าที่ไหนจะโอเคกว่ากัน แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
เจ็บตัวทีเดียวได้เลยค๊ะคนสวย แต่เค้าไปสอยที่ยันฮีมาอ่ะ ยังไม่ได้เก็บปีกตอนนี้ได้2เดือนแล้วค่ะ กะว่าจะรออีกเดือนนุงอ่ะดูทรงจมูกก่อนว่าครบ3เดือนได้แบบไหนแล้วจะให้คุงหมอหันปีกอีกที(แต่เค้าว่าทำจมูกก่อนเก็บปีกดีกว่านะค่ะ เค้าจะได้ดูรูปทรงจมูกหลังเสริมว่าควรต้องเก็บปีกแบบไหน) รีวิวด้วยนะค่ะเค้าปูเสื่อนั่งรอดูค๊าาาา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-10 23:24:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ออ  ขอบคุณมากค่ะ แต่ทำกะหมอบุญถิ่นนี่กว่าจะได้ตัดปีก  3 เดือนแน่ะ  ต้องแบกปีกจมูกกะดั้งไว้นานเลยอ่ะกัวทำใจมะได้เลยย  เครียดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้