ดู: 1862|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยด้วยครับ เป็นภูมิแพ้คัดจมูก มีน้ำมูก มาจะ 2 เดือนแล้วยังไม่หาย จะถึงคิวแล้วด

[คัดลอกลิงก์]
จะได้คิวทำหมอเฉลิม ต้นเดือน หน้าแล้วยังไม่ยอมหายเลย นอยมากๆ กลัวไม่ได้ทำ มีอาการคัดจมูกบ่อยๆ มีน้ำมูกบ้าง แต่ไม่ได้เป็นหวัด ทานยาแก้แพ้ก็ไม่หาย แอตติเฟด ก็ไม่หาย ไปหาหมอ ก็ยังไม่หาย  เป็นแบบนี้มาเกือบสองเดือนแล้วครับ ทำไงดีครับ ถ้ามีอาการแบบนี้ จะเสริมจมูกได้รึปล่าวครับ จะมีผลค้างเคียงรึปล่าวครับ แล้วคุณหมอจะทำให้รึปล่าว ขอบคุณครับ
จิงๆเราก้อเป็นภุมิแพ้นะ เหมื่อนเธอนี่แหละ
เอางี้ดีไหมคะ
ลองรักษาตัวให้หายก่อนดีกว่าไหมคะ
แล้วค่อยไปทำอะ
ใจเย็นๆนะ...
ถ้ามีน้ำมูกมาก คุณหมอก็อาจไม่ทำให้นะคับ

เพราะเสี่ยงต่อการติดเชื้อ

ซีแนะนำว่าควรหาหมอรักษาให้หายขาดอย่างจิงจังไปเรย

พบคุณหมอ เฉพาะทาง หู คอ จมูก โดยตรงนะคับ
ถ้ามีแนวโน้มว่าจะหายไม่ทัน แนะนำว่าให้แลกคิวกับคนอื่นครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้