ดู: 1434|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สอบถามโบทอกทำไมเป็นแบบนี้ค่ะ สงสัยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือหนูไปฉีดโบทอก วันที่ 27 นะค่ะ

แร้วนี่ก็ไม่เห็นเป็นอะไรเรยค่ะ  ไม่เมื่อยไม่เจ็บ หน้าก็ไม่เรียวเหมือนเดิม ปกติ

หมอบอกให้เคี้ยวหมากฝรั่งด้วย

คืออยากถามว่า

พี่ที่ฉีดเป็นแบบนี้มั้ยค่ะ แร้วมันจะเรียวมั้ยอะ  แบบรู้สึกเฉยๆมากเรยค่ะ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเรยหรือต้องรอค่ะ

ฉีด ไฟร์ ฮ่องกงไปค่ะ  ข้างละ 50 ยูนิตค่ะ

รบกวนตอบหน่อยนะค่ะ  พอดีกลัวเสียดายเงินค่ะ
ของฮ่องกงตอนนี้คุณภาพต่ำมากไม่เหมือนเมื่อก่อนนะคะ  อาจจะเห็นผลช้า หรือไม่เห็นผลนับว่าโชคดีค่ะ
ในบางคนฉีดฮ่องกงแล้วหน้าเรียวข้างนึง  บวมข้างนึงก็มีค่ะ โชคดีที่ไม่เกิดผลยังดีกว่า

บีฉีดของNEURONOX ของเกาหลีมาค่ะ ลดกรามหน้าเรียว6000บาท ลองเข้าไปดูรีวิวได้นะคะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้