ดู: 11358|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] อยากเสริมจมูก + ตัดปีกจมูก กับหมอบุญถิ่น ดีป่าวคับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่า.. อยากทำจมูกกับหมอบุญถิ่นคับ แล้วคิดว่าจมูกตัวเองบาน - -" ก็เลยต้องได้ตัดแน่ๆ
แต่อยากทราบว่าหมอบุญถิ่นเค้า ตัดปีดจมูกแบบไหน ? แล้ว เจ็บมากป่าว ? แล้วก็มีหมอที่ทำแล้วสวยๆ มั่งป่าวคับ ?
... ขอขอบคุนล่วงหน้านะคับ :)
ลองเสริมดูก่อนไหมคะ ทีแรกเราก็นึกว่าต้องตัดเหมือนกัน แต่พอทำแล้วแล้วไม่ต้องนะ
เพราะเวลาเสริมแล้วมันจะดึงปีกจมูกไปด้วยค่ะ
หมอบุญถิ่นเราทำมาปีครึ่งแล้ว ค่าเสริม 5พัน ใช้ยาชาค่ะ
ลองเสริมดูก่อนมั้ยคะ เพราะบางคนเนี่ย ถ้าเสริมแล้วทรงมันสวยก็ไม่ต้องตัดก็ได้ค่ะ แต่หมอผู้หญิงที่ตรวจให้ก่อนตอนแรกเค้าจะบอกเราว่าปีกจมูกเราจะตัดได้มั้ย ถ้าตัดไม่ได้เค้าก็ไม่ตัดให้ค่า ของเราก็ยังไม่ได้ตัดเหมือนกันอะค่ะ อยากตัดพอสมควร ก็เลยมาเสริมที่นี่แล้วไปหาตัดทีอื่นดีกว่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-31 15:46:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อคับ :) แล้วคุณไปเสริมมาแล้วหรอคับ ? สวยได้ดั่งใจป่ะคับ ?
ใช่แล้้วลองเสริมดูก่อนตัดปีก (จากประสบการณ์ ตัดปีกก่อน สั้นเกินไปแก้ไขอะไรไม่ได้) ตัดมาเกือบสองปีแล้ว จากแถวบางลำภูนั่นแหละ ตัดไม่แม่นเลย ได้รูจมูกที่ไม่เท่ากันกลับมา อยากกลับไประเบิดคลินิกทิ้งอยุ่เนี่ย..
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 19:34:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อื้มคับ เพราะ ..ทำจมูกเฉยๆ มันก็จะดึงจมูกเราไปด้วยใช่ป่าวคับ ?
ศึกษาดู ดีดีนะค่ะ  ตอนนี้เรามีปัญหาเบี้ยว กับหมอทำสูงไป สันจมูกแดงค่ะ  แต่เบี้ยวและโค้ง นี่ชัดนะค่ะ ลองดูในกระทู้ของเราเป็นกรณีศึกษาได้จ๊ะ
ไปให้หมอดูหน้าเลยครับ เค้าจะบอกได้เลย ว่าเสริมได้ไหม ตัดปีกได้ไหม แล้วจมูกเบี้ยวไหม
หมอบุญถิ่นพูดตรงๆนะครับ ถ้าทำได้ก็จะทำให้แต่ถ้าทำไม่ได้หรือทำออกมาแล้วไม่ดีเค้าก็จะไม่รับทำเลย
ถ้ายอมรับความจริงไม่ได้ก็ไม่แนะนำครับ แต่ถ้าชอบสไตล์หมอพูดจาดีชมบ่อยเพื่อหลอกให้ทำอย่างอื่นด้วย
เดี๋ยวลดให้ก็เชิญคุณหมอท่านอื่นเลยครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-19 11:31:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนนะคับ :)
แล้วตัดปีกจมูกนี่อายุเท่าไรถึงจะทำได้ค่ะ
อยากทำจมูก  หมอบุญถิ่นแต่จมูกบานไม่รู้หมอจะตัดปีกออกมาจะสวยไม่ค่ะ
ราคาทำจมูก  ตัดปีก  หมอบุญตอนนี้เท่าไรค่ะ  ใช้ยาชา  หรือยาสลบ
เราก็เคย ทำ สาม สี่ ปีที่แล้วค่ะ
หมอเช็คแล้วบอกว่าจมูกเราไม่เบี้ยวเลย ปกติ
แต่หมอทำออกมาได้เบี้ยวมากกกกกกกกกกกกกก หล่นลงมาอยู่ข้างซ้านทั้งแกนเลยมั้ง
ต้นฉบับโพสต์โดย Naughty เมื่อ 2011-11-17 20:19
ไปให้หมอดูหน้าเลยครับ เค้าจะบอกได้เลย ว่าเสริมได้ไห ...

คอมเม้นท์นี้ถูกใจมากเร้ยจ้า^__^
อยากตัดปีกเหมือนกันอ่าาาT^T
เราว่าเสริมแล้วรอดูเวลายุบเสร็จก่อนดีกว่า ค่อยตัดสินใจตัดปีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้