ดู: 1367|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากจมูกเล๊กลงแล้วยาวขึ้น หมอไหนดี ครับ ?

[คัดลอกลิงก์]
ผม เป็นคนมี สัน จมูก อยู่แล้่วเรียกว่า โด่งเรยก๊ได้ แต่จมูกสั้น ปลายก็ทู่  ช่วงตรงกลางของ จมูกจะดูใหญ่  อยากแก้ไข ปัญหา พวก นี้ แต่ไม่ร ุ้ จะทำกับหมอ ท่านไหน ดี กลัว  ทำออกมา แล้วใหญ่ กว่าเดิม มากๆ  ตัดสินใจ ไม่ถูก  อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ  ช่วยผม หน่อยยย  ครับบ  ตอนนี้ ก๊  สนใจ คุณหมอศรัณย์ กับ คุณหมอชัยโรจน์ Dr.ratchayothin  แต่ ราคาทั่ง 2ท่าน ก๊ เจ็บปวด ซะเหลือเกิน ช่วยตัดสินใจ ที ครับบบบบบบบบบบบบบบ
การทำจมูก ราคาไม่ได้เป็นตัวชี้ว่าดี ออกมาสวย  ผมเคยเห็นคนที่ทำจมูกกับหมอ NNNNNN  ที่ตอนนี้ดังมากในเว็ป  ทำก็ใช้ได้นะ แต่ไม่สวยครับ   แต่คนที่ทำจมูกนั้นสวย  ปลายแหลม บาง แถมเบี้ยว นั่นพี่ที่ทำจมูก ทำได้แค่ สาม เดือนเองครับ  หาหมอที่ดีๆๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-28 19:03:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ teerapon ตั้งกระทู้

ขอบคุณ ครับ ^6^
ตอบกระทู้ teerapon ตั้งกระทู้

หมอ NNN ไครอยากรู้ครับ ขอหลังไมค์ที
หมอที่ทำให้ผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่ง สวยขึ้นผิดหูผิดตา มีคนเข้าไปดูเป็นจำนวนมาก  ตอนนี้คนก็สนใจไปทำกับหมอคนนี้มาก  ที่พูดมาทั้งหมดผมไม่ได้มีเจตนาร้ายต่อหมอหรือใครเลย  แค่ให้ข้อคิดว่า หมอทุกคนบางคนถือว่าดังมากทำมา 10 คน จะออกสวยมาทั้ง 10 คนเลยมันเป็นไปไม่ได้  ไม่ใช่ว่าพอเห็นคนไหนทำออกมาสวยเราก็ไปทำเลย ผมอยากให้หาหมอด้วยตนเอง ไปปรึกษาด้วยตนเอง  ถาม 10 คนก็มีชื่อตั้ง 10 หมอ อ้าวทีนี้ทำไง ทำทั้ง 10 หมอเหรอครับ (ล้อเล่น)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้