ดู: 2108|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสำรวยหรือหมอบุญถิ่นดีค่ะ ขอความคิดเห็นหน่อยจร้า

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้สับสนมากค่ะ ระหว่างหมอบุญถิ่น กับหมอสำรวย
ช่วยให้คำแนะนำหน่อยน่ะค่ะ เลือกหมอไม่ถูกจริงๆๆ สับสนมากกก
ตอบกระทู้ PUYPOY ตั้งกระทู้

เราว่าถ้า งบน้อย  อยากได้แบบธรรมชาติ น่าจะเป็นหมอบุญถิ่นนะ เพราะเราก้อสนใจอยู่เห็นมีแต่คนบอกหมอทำสวย  ราคาไม่แพงมากด้วย แต่หมอสำรวยเราไม่รู้อะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-26 18:19:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เค้าใช้ซิลิโคนของญี่ปุ่นหรือ เมกาอ่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-26 18:40:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ทำกับหมอสำรวยหรอค่ะ  อยากเห็นรูปอ่าค่ะ
เราก้อทำกับคุณหมอสำรวย ได้สิบห้าวันยังไม่กล้าโชว์^^แนะนำ http://www.dungdong.com/forum.ph ... ;extra=&page=16 คุณนัตคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-27 18:57:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ  ยังไงมารีวิวโชว์ด้วยน่ะค่ะ อยากเห็น
ตอบกระทู้ PUYPOY ตั้งกระทู้

ต้องตอบตัวเองให้ได้ก่อนว่า  เป็นคนบุคคลิกอย่างไร ถ้าเปรี้ยวเฉี่ยว ก็ต้องดีไซน์หมอบุญถิ่น  แต่ถ้าอนุลักษณ์  ต้องการความเป็นธรรมชาติ ดูสบายตา สบายใจ ก็ต้องหมอสำรวย  รองลงมา คือเรื่องค่าใช้จ่าย
ต่างกันมากทีเดียว แต่บริการที่ได้ก็ต่างกัน ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องค่าใช้จ่าย ก็ให้เลือกหมอสำรวย เพราะลูกค้าไม่มากเกินไป หมอเขาไม่ได้เร่งรีบ  น่าจะไปได้สวยกว่า สบายใจกว่า เท่านี้นะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-30 22:37:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ^^
หมอสำรวยคร่า เพราะรู้สึกว่าคุ้มค่า มีปัญหาก้อแก้ได้ มีประกัน1ปี
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-31 15:21:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ทำที่หมอสำรวยหรอค่ะ  ในรูปจมูกพี่สวยมากกกกกกกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้