ดู: 4821|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไงให้ขนที่เส้นใหญ่ ดำ หายไปคะ เป็นกะเทยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำไงให้ขนที่เส้นใหญ่ ดำ หายไปคะ เป็นกะเทยคะ
เมื่อก่อนโกนมันก็เลยงอกมาน่ากลัว เปลี่ยนมาใช้ครีมก็ไม่ต่างจากโกนนัก คือออกมาเป็นตอเหมือนกัน อีกอย่างคือจะทำให้เกิดอาการคันของการแทรกตัวของเส้นขนเดิม(เพราะเหลือราก) มันจึงเป็นรอยดำ เป็นจุดๆ    ทำไงดีคะ จะมีวิธีไหนที่ดีบ้างคะ จะทำเลเซอร์หรืออย่างไรดี    พอดีเป็นคนผิวคล้ำด้วย    มีรอยแผลเป็นดำๆที่ขา จะเเก้รอยอย่างไรดีจ๊ะ     ขอบคุณมากนะ  เราไม่รู้จะถามใครเเระ กะเทยเเบบโดดเดี่ยวอะ  ไม่มีเพื่อน
ตอบกระทู้ moore ตั้งกระทู้

เลเซอร์คะตัวเอง ได้ผลดีสุด
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-26 16:47:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๋อหรอคะ   งั้นคงต้องสะสมเงินไว้เเล้ว    ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ
ตอบกระทู้ moore ตั้งกระทู้

เราเหมือนกันค่ะ  ขนขาเยอะมากค่ะ  ตอนนี้เส้นเล็กมากค่ะ  เพราะกินยาค่ะ   เมื่อก่อนนะ เเว็กทุกเดือนค่ะ  ตอนนี้ไม่ต้องเเว็กแล้วค่ะ
ตอบกระทู้ abc_5555 ตั้งกระทู้

ยาอะไรหรอคะ แล้วราคาเท่าไหร่
เลเซอร์อีกเสียงค่ะ ขาเกลี้ยงแน่ขนไม่ขึ้นอีกนานเลยค่ะ
ตอบกระทู้ cocola ตั้งกระทู้

เรากินแอนโดคัวค่ะ  หกร้อยสี่สิบค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ค่ะ เรากินแต่แอนโคคัวอย่างเดียวเลยค่ะ  โพสต์ 2011-10-27 08:08
เรากินโปกีนาวาอยู่อะ เดี๋ยวค่อยพัฒนานะ ^^  โพสต์ 2011-10-26 22:49
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-26 22:49:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-ขอบคุณนะ
เราใช้ครีม Vee ของก้อยอ่ะจ้ะ
ขนขึ้นใหม่เล็กกว่าเดิมนะเราว่า
ยาอันตัคโตนก็ช่วยได้นะคล้ายแอนโดรคัว หยุดโฮรโมนเพศชายอะค่ะ ทานไปเรื่อยเดี๋ยวขนก็ไม่ขึ้นค่ะ ราคาถูกด้วย
ผู้หญิงกินได้ไหมอ่ะ แอนเดอกัว กะโปรกีโนว่า
สอยมาแล้ว1กล่อง กะ2แผงค่ะ ทานไป2เม็ด
leser ขนค่ะได้ผลดี ที่สุด เลย ค่ะ แรก ๆ อาจจะเจ็บ นิด ๆ นะคะ เหมือนไฟสปาร์ค แป๊บๆ ค่ะ พี่ก็มีปัญหาเหมือน อย่างกับน้องเนี่ยแหละค่ะ ปัจจุบันก็ ยังทำอยู่ บริเวณ หนวด เครา ค่ะ ส่วนทานยาคุม จะช่วยชะลอให้ขนขึ้นมาช้า แต่แต่ก็ยังคงเป็นรากเดิมอยุ่ ถ้า ทำ เลเซอร์  จะทำให้ รากขนหลุดเนื่องจากถูกทำลาย ด้วยเลเซอร์  แล้วขนใหม่ที่ขึ้นมาก็จะเส้นเล็ก ลง ค่ะ ลองหาข้อมูล และ คลีนิค ดู นะคะ ถูก ๆ ก็ มี ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับชนิดชองเลเซอร์ ที่ใช้ด้วย และคลีนิคผู้ให้บริการด้วย นะคะ  
ผู้หญิงทานแอนโดรคัวกับโปรกีโนว่าไม่ได้ค่ะ  จะมีปัญหากับมดลูก ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

อยากกินจังซื้อที่ไหนอ่ะ กินยังไงอ่ะ  โพสต์ 2011-10-31 13:48
เสียดายซื้อแอนโดรกัวมา กล่องละ500 โปกีโนว่าอีกแผงละ 170 เซงเลยอด ๆ  โพสต์ 2011-10-31 02:56
wax ก้อโอนะ แ ต่เจ็บนิสนึง ^ ^"
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-28 15:32:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เลเซอร์น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดี   ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้