ดู: 1933|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] อยากขาวว

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามเพื่อนๆว่า เพื่อนฉีดกลูต้าของอะไรกันเหรอคะ ฉีดแล้วได้ผลไหม
รบกวนถามราคาด้วยนะคะ พอดีอยากขาวบ้าง ^^
ปล.อยากทราบว่าถ้าฉีดวิตามินซีเฉยๆ เข้าเส้นเลือด จะช่วยให้ขาวใสจริงหรือเปล่า
ช่วยให้ใสขึ้นเลยล่ะ เราฉีดจนเส้นเลือดแตก หยุดฉีดได้สัก2อาทิตย์แล้วไม่มีเส้นจะฉีด555
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-25 15:27:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อคะ 555 ฉีดต้องเลือกคนฉีดดีดเพราะถ้าคนฉีดไม่ชัว เราจะปวดเพราะเส้นจะแตก

แสดงความคิดเห็น

อยุ่แถวไหนจ้ะ จะแนะนำให้  โพสต์ 2011-10-25 15:45
เคยฉีดแต่ของTad อ่ะจ้ะ เมื่อวานลอง ฉีดเอสไวท์ 1 เข็ม ตื่นมาเริ่มใสขึ้นนิดๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-25 17:03:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ YinGz1988 ตั้งกระทู้

อยู่ พิษณุโลกคะ
กูลต้า ฉีดไป มันขาวจิงครับ ในตอนนี้ แต่ อนาคต ผมเคยปรึกษาหมอเลยลองถามๆดู หมอบอกมันก็มีผลเสียในระยะยาวนะครับ ถ้าหมอดีดีเขาจะบอกหมดแหละว่าการศัลยกรรมแม้แต่การฉีดแรกๆ อาจจะพอใจ แต่หลังๆ มีผลเสีย แน่ๆ

เปลี่ยนมาเป็นใช้พวก โลชั่นบำรุง ผิวดีกว่า มั้ย ครับ ถ้าไม่ได้ดำมากอะ มันช่วยได้มากเลยนะ

แต่ก่อนสมัยเรียน มัธยม ผมไม่เคยดูแลตัวเองเลย หน้าไม่ค่อยล้าง+ครีม+โลชั่นอะไรไม่เคยทา ตัวดำแดด นะ
พอเริ่มเข้ามหาลัย ก็ดูแลตัวเองอย่างมากสำอางเลยก็ว่าได้ ทาโลชั่นบ้างอะไรบ้าง ตอนนี้มีแต่คนทักว่าเป็น
แวมไพร์อะ ขาวเกิน ยิ่งเวลาอยู่ที่แดดนะ ขาวสุดๆครับ  +กินวิตามิน บ้างอะไรบ้าง ช่วยได้จิง
ไปฉีดที่หมอสมชายมาก้อเริ่มใสขึ้นน๊ถ้าไปอาทิตละครั้งและไปทำเมโสหน้ามาด้วยสองเข็มละได้ผลหน้าใสขึ้นมากเหลืออีกสี่เข็มดีใจมากแต่ตอนนี้อยากทำตาสองชั้นที่ไหนดี
อยากฉีดมั่งอ่ะค่ะ ถ้าที่สุพรรณบุรีคิดว่าจะมีหรือเปล่าคะ หรือที่ขอนแก่น หรืออุดรธานีก็ได้
อยากฉีดบ้างอ่ะ เราอยู่แถวเมเจอร์รัชโยธิน ฉีดที่ไหนได้อ่ะ ราคาเท่าไหร่ ฉีดตัวไหนดี เป็นคนผิว 2 สีอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้