ดู: 3161|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สับสนไปหมดแล้วคับไม่รุแก้จมูกหมอไหน?? ดันจองคิวหมอสยามไว้พรุ่งนี้แล้วด้วย

[คัดลอกลิงก์]
แมคไปคุยกับหมอสยามมาแล้วโอเคอะคับ หมอคุยดีทำได้ตามความต้องการ แต่มะคืนดันมาดูรีวิวคนที่ไปทำกับหมอมา ละรูปทรงแมคยังมะค่อยชอบทะไรอ่าส เลยสับสนอยากได้คำแนะนำจากทุกคนดูอะคับ หมอไหนดี?????

ปล.ต้องใช้หน้าตาทำงานด้วยอะคัฟ
หมอเฉลิมครับ

แสดงความคิดเห็น

ทำปีหน้าสิครับ  โพสต์ 2011-10-21 21:51
อยากทำหมอเฉลิมเหมือนกันคับ แต่หาคิวไม่ได้เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  โพสต์ 2011-10-18 23:03
หมอ สยาม หละครับ ดีแล้ว จะไปแก้อยู่เหมือนกัน

ทำหมอสยามเหมือนกันคะ ...  โพสต์ 2011-10-20 11:08
วันนี้ก็ไปคุยหมอมา สร้างความมั่นใจอิกรอบ ทำสุกนี้ละ  โพสต์ 2011-10-20 00:36
หมอนพรัตน์ เราว่า จะปัยทำเหมือนกัล

เพื่อนแมคแก้มา 55000 มะไหวอะคับ ความสวยยังไม่คุ้มราคาอะคับ  โพสต์ 2011-10-20 00:37
ผมเคยทำกับหมอบุญมา   แล้วก็หาข้อมูลต่างๆนาๆ  แล้วก็ตัดสินใจว่าจะแก้ กับหมอ อรรถพร  แต่ พอไปปรึกษา  กับได้คำตอบที่ไม่ถูกใจเท่าไหร่ และหมอดูรีบๆ  ก้เลยไปปรึกษา หมอ สยาม  สุดท้าย ท้ายสุด  ก็ตัดสินใจทำกับ หมอ  สยาม   เพราะได้คำตอบที่ดี  และคุยกันเข้าใจ ถึงปัญหา และความต้องการ ของเราดีมาก    หลังจาก ทำเสร็จ  ก็ได้รูป ทรงตามที่ตกลงกับคุณหมอ ชาตรี ทุกอย่าง   เสียอยู่นิด เดียว  คือ มันเอียงไปหน่อย  แต่คุณ หมอ รับประกันให้ ครบ สาม เดือน ถ้ายังเอียงให้มาแก้ฟรี  ซึ่งเราคิดว่าก็คงต้องไปแก้   โดยรวมแล้วเราว่า คุณหมอโอเคนะ  ถึงจะเอียงไปนิดแต่เราว่าหมอเก่ง เลยหล่ะ  และคิดว่าคงไม่ไปเสียเวลากับที่ไหนแล้ว จะรอให้ครบสามเดือนแล้วไปหาคุณหอเหมือนเดิม  เพราะมั่นใจ ว่าครั้งต่อ ไปต้องดีแน่นอน   (เดิม ฐานจมูกเราเอียงนดหน่อย คุณหมอ เลยดัด ลี่ เยอะไป)  ถ้าทำครั้งหน้าดัดซี่ลี่เข้ามาอีกนิด เราว่าของเราหายเบี้ยวแน่มันใจคุณหมอครับ      สามเดือนสู้ๆๆ

ขอบคุงมากคัฟ มั่นใจขึ้นอีกเยอะเลย แก้สุกนี้ละด้วย^^  โพสต์ 2011-10-20 00:39
แก้มาวันแรกก้อเบี้ยวซ้ายค่ะ   เพราะหมอเกาทำเบี้ยวซ้ายไว้  แต่เริ่มตรงแล้วค่ะ   ในวันที่สี่  ดีใจที่คุณหมอบอกว่าถ้าไม่พอใจ  หรือเบี้ยวแก้ให้ฟรีค่ะ  ไม่เหมือนหมอเดิม  ติดต่อไปไม่สนใจเลย  ผู้ใกล้ชิดมาหาว่าหน้าเราเบี้ยว ซะอีก

หมอดีนะคับรับผิดชอบ  โพสต์ 2011-10-20 00:40
ผมเชียร์หมออรรถพร หมอกลวัชร์ครับเห็นรีวิวแล้วโด่งสวยดีครับ

ขอบคุงคัฟ หมออรรถพรเหนรีวิวหน้าสนใจมาก แต่ผมดันต้องรีบทำก่อนเปิดเทอม  โพสต์ 2011-10-20 00:40
ต้นฉบับโพสต์โดย แพรวว เมื่อ 2011-10-19 08:26
หมอนพรัตน์ เราว่า จะปัยทำเหมือนกัล

ทำมัยแพง จังอะ  หรือว่า แก้จมูกมันแพง อยุแร้วอะ
หมอชาตรี ทำจมูกผู้ชายสวยอยู่ค่ะ เราเห็นคนที่ทำออกมาดูโอเคนะ
ไม่ต้องลังเลแล้วค่ะ สยาม โอเคแล้ว  หลายๆคนแก้มาห้าหกที่ ก็จบที่สยาม  ขออย่างเดียว  คุยกะหมอให้รู้เรื่องบอกความต้องกาแบบชัดๆ  แล้วออกมาดีเองค่ะ
ระวังอย่างเดียวแกทำโด่งกว่ารูปที่เอาไปให้ดู นั่นแหละปัญหา
ตอนแรกผมก้จองคิวกับหมอชาตรี วันศุกร์นี้เหมือนกัน    แต่เลื่อนไป 29 ต ค อ่ะครับ  เพื่อนบอกว่าแก้สวยดี  ผมก็จองคิวแก้เหมือนกันครับ   
ตอบกระทู้ cb_jojoe ตั้งกระทู้

ราคาแก้หมอสยาม กี่บาทอ่ะครับ
ขอที่อยู่คลีนิคนและเบอร์ติดต่อด้วยครับ สนใจอยู่ ขอบคุณครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้