ดู: 6206|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอไพศาล(บางเเค)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oeeopp เมื่อ 2011-10-18 19:37

โทรนัดหมอ ต้องเลื่อนหมอไปอีกเพราะติดสอบ   
ชีวิต(ตู) ช่างหน้าสงสาร  อุสาตื่นเต้นเเต่ติดสอบ (เเป่ว)
วันที่ฟ้าสว่างก็มาถึง55+ ไปก่อนเวลานัด หมอก็ยังไม่เปิดร้าน
เดินหาข้าวกินกับเเม่เเละเพื่อน อีก 2 คน ชิ้วลั้นล๊า  ( - -*)
พอหมอมา มีผู้ชายขึ้นไปทำก่อน  นั่งดูรีวิวคนอื่นไปเรื่อยย ๆๆ
ตอนหมอเรียกไปหา หมอบอกอยากได้ เเบบ อั้ม หรือ ชมพู่
ตอบเเบบหมั่นใจมาก เเบบอั้มค่ะ (หนังหน้าไม่ให้เเต่ใจรัก)ก๊าก
พอถึงคิว ล้างหน้าใส่หมวก  เห็นหัวเถลิกใส่ปิ๊ง  ผู้ชายคนที่
เขาก่อนหน้าเราก็ออกมา  เเละเเล้ว ความตื่นเต้นก็เกิดขึ้น
พี่คนสวย(ผู้ช่วยหมอ) ล็อคเเขนตูทำไม T^T พี่คนสวยบอก กันเอามือปัด ^__^''
ชวนคุยกันไปเรื่อย จนกว่าหมอจะมา อนึ่งมานอนพักตามชายหาด - -* พี่โดมก็เดินมา(คุณหมอ)
คุณหมอบอกฉีดยาเจ็บหน่อยนึงนะ ^____^(ค่ะคุณหมอ)พูดในใจ -*
จำไม่ได้ว่ากี่เข็ม - -* เเต่ที่รู้ ๆไม่ใช่มดเเน่นอน T^ (นอนร้องไห้) เปรียบเป็นนางเอกผู้หน้าสงสาร
พอจัดการ(หมูหันบน)เตียงเสร๊จเรียบร้อย ก็เดินลงมา พักฟื้นก่อน ตาต่อไปเป็น
เพื่อน ( แอบโกหกว่าไม่เจ็บ) - -* หลังจากนั้นมา 1 วัน บวมไม่มากเเต่หน้าเยี่ยง ศพ > <
ผ่านไป 1 อาทิตย์ (ตูป็นพี่น้องกับอวตาลตอนไหน) ดูกระจกทุกวัน (นอยดิ์ทุกวัน)
ไม่ได้อาบน้ำทุกวัน( ไม่เกี่ยว) -* กว่าจะหายก็เดือนกว่า ช่วงสองอาทิตย์นอยดิ์มาก
เพื่อนหายเเล้ว เรายังไม่หาย  ไปหาหมอหมออีกรอบ บอกเดียวก็หาย หน้ายังไม่เข้าที
เเต่ตอนนี้รักคุณหมอมาก ใครไม่ชอบหน้าไหม่เราเราไม่สน  (คำพูดคนไปสนใจก็จะนอยดิ์)

cats.jpg (18.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

cats.jpg (20.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

cats.jpg (34.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

อยากเห็นชัดๆๆกว่านี้จังเลยคนสวย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 18:47:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้ค่ะ ^^ หรือจะเข้ามาดูทางเฟชก็ได้ค่ะ ^^ หน้าจะเยอะกว่า

แสดงความคิดเห็น

เฟชไรคะ  โพสต์ 2011-10-19 10:45
เพื่อนไปทำมาโด่งสวยมาก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 19:13:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาไม่เเพงเกินไปด้วย ค่ะ
แหะ ๆช่าย แต่ไม่รู้ทำ ผู้ชายสวยไหม
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 19:43:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยเห็นที่ร้านหมอค่ะ ก็ โอ นะค่ะ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 19:47:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ aommiko ตั้งกระทู้

ลงรูปเเล้วนะค่ะ ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 19:53:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8000 ค่ะ เสียค่าเจล อีก 200
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 20:02:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ fyeya1 ตั้งกระทู้

8000 ค่ะ ^^
ซิลิโคลนของอะไร คะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-18 20:57:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ 26Wanvimol ตั้งกระทู้

จำไม่ได้ค่ะ - - ขอโทษด้วยค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-19 01:26:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ หัวใจ ตั้งกระทู้

ราคาเดียวค่ะ เฉพาะจมูก 8000
มีเบอติดต่อคุนหมอไหมค่ะ
เพิ่งไปทำกับคุณหมอมาเหมือนกันเลยค่ะ แต่เราทำที่ ร.พ.ราษฎร์บูรณะ 8,200 บาท วันนี้ก็ 2 อาทิตย์พอดี รู้สึกธรรมชาติ(ไป) หน่อย T T แต่ใจเย็นบอกกับตัวเองว่า มันยังไม่เข้าที่ มันต้องโด่งกว่านี้ซิ >< ! แอบจิตตกคนเีดียวค่ะ แต่ต้องบอกว่า คุณหมอใจดีมาก มือเบาด้วย บวมอย่างเดียว ไม่ช้ำเลยค่ะ

ของ จขกท. สวยนะคะ โด่งแต่ธรรมชาติดีค่ะ smooth ดี ^__^
ตอบกระทู้ oeeopp ตั้งกระทู้

เท่าที่เห็นจากรูป ดูผ่านๆ ก็โอ นะ ทีนี้ ก็ต้องรอดูตอนยุบบวมแล้วจริงๆ  ว่าที่หัวตาจะยุบ ได้สักแค่ไหน  ที่นี้ก็อยู่ที่ซิลิโคนที่หมอเหลาใส่ให้แล้วละ  ถ้าไม่หนา เนื้อก็จะยุบลงให้เห็น  ดูเป็นธรรมชาติ เทลงที่หัวตา  แต่ถ้าไม่ยุบ สันก็จะพุ่งมาจากหัวคิ้ว ทำให้ดูจมูกยาว และ ชันเกินไป ไม่ได้สัดส่วนกับหน้าไทยๆอย่างเรา  อีกทั้งด้านข้าง เห็นเป็นเงาร่องๆ ไม่รู้ว่ายุบบวมแล้ว สันจะกลมใหญ่ เกินเนื้อที่มีหรือเปล่า  ก็ต้องให้เวลา รอดูกันไป จนกว่าจะยุบบวม เต็มที่ สัก 3 เดือน  ได้ผลอย่างไร เล่าให้ฟังด้วยนา อยากรู้จัง ขอบคุณ
ขอเบอติดต่อคุนหมอหน่อยค่ะ
คุณหมอมือเบา ขอบตาบวมช้ำนิดหน่อยเอง
แหม่ ชั้นนึกว่าใคร นังเชอรี่สุดสวยนี่เอง ไม่ได้เจอนานคิดถึงว่ะ จมูกเป็นไงบ้าง เหนของอีบิวแล้วก้โอเค แต่ยังไม่เหนของเลย โอ๋ก็เริ่มอยากแก้แล้วอะ ว่าจะไปฉีดโบท็อกด้วย สวยขึ้นนะยะ...
ทำหมอเดียวกันเลยค่ะตอนนี้ได้1อาทิตย์แล้วยังเหลืองๆตรงหัวตาอยู่เลย
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 22:38:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ namkangsai ตั้งกระทู้

มันยังไม่เข้าที่ค่ะ ตอนทำเเรก ๆก็นอยส์มากค่ะ  
ฮ่าๆๆๆ ส่องกระจกจน  นึกว่าตัวเองเป็นพี่น้องกับอวตาลลล
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 22:40:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Wow_Aoomzz ตั้งกระทู้

เเต่ตอนนี้คุณหมอโดนน้ำท่วมอยู่ๆ  เบอร์หายไปเเล้วค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-16 22:41:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ RN. ตั้งกระทู้

ของรี่เดือนกว่าเเนะกว่าจะเข้าที่ อดทนหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้