ดู: 4532|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง MD คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำปากบางอ่ะครับ กำลังหาข้อมูล โทรไปหาหมอภูเเล้ว คิวยาวเกิ๊นนนนนนน เลยมาปรึกษาพี่ๆว่า ที่ไหนดี ใน กทม ตอนนี้กำลังสนใจ MD คลินิค เเต่ไม่รุ้จะมาถูกทางรึป่าว รบกวนพี่ๆ มาเจิมหน่อยน่ะครับ
ก็ลองจองคิวหมอภูไว้ก่อน สิครับ  แล้วหมั่นโทรไปสอบถามว่าคิวว่างหรือเปล่า
ถ้ามีว่างเขาจะบอก  เพราะว่าบางครั้งคนไม่ไปทำตามคิวก็มีครับ...จากประสบการณ์ หุหุ

ทำปากต้องเลือกให้ดีดี เพราะมันแก้ยากก   ไม่เหมือนจมูก  ขอให้ได้ทำสมใจนะครับ
เราโทรจองคิวเดือน ธ.ค แหน่ะ เพราะ เผื่อเวลาการตัดสินใจอีกที จริงๆจะได้ทำ พ.ย. นี้ แต่ใจเย็นๆ หาข้อมูลไปเรื่อยๆก่อนทำ ยังมีเวลา แต่ก็ตัดสินใจแน่วแน่แล้วว่า หมอภู จัดสวย อีกซักคนนะคะ
หมอภูถึงคิวยาวแต่หมอ เป๊ะมาก มือเบาแล้วไม่ช้ำ เราก็ทำกับหมอภู ได้ 2 สัปดาห์แล้วค่ะ
เชียร์หมอภูด้วยครับ
เคล่ะครับ
เฟิร์มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แนะนำให้ใจเย็นรอคิวหมูภูดีกว่าค่ะบางทีจะได้คิวเร็วกว่าที่นัดก็ได้ เรื่องปากนี่ต้องยกให้หมอภูเลยค่ะ สมกับที่รอนานเลยแหละค่ะ
หมอชาตรี สยามคลีนิก
กำลังไปทำกับหมอชาตรีค่ะเด๋วเอารูปมาลงให้ดูน๊ค๊
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้