ดู: 4036|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ใครมีรีวิวคางของคลินิกบางกอก หมอธีระพงศ์ พระราม2บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเรานัดปรึกษาคุนหมอวันพุธนี้อยากทราบว่าเสริมคางที่นี่ออกมาสวยไหมค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
เราก้อกะว่าจะทำกะหมอธีเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่ค่อยแน่ใจีาจะออกมาสวยป่าว เพราะมะค่อยเหนรีวิิเลย ยังไงทำมาแล้วอย่าลืมรีวิวให้ดูบ้างนะค่ะ ค่าทำเท่าไหร่อ่ะค่ะ
ราคาทำคางหมอธีเท่าไรคะ สนใจเหมือนกัลค่ะ
เหนเค้าว่าสวยกันนะ แต่ไม่เคยเหนรีวิว หาที่ทำคางเหมือนกาน ตอนนี้เล็งหมอธี กับ หมอจุฑา อะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้