ดู: 2665|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญสมาชิกทุกท่านไปถวายเงินที่ได้จากงานมีตติ้งกัน อังคารที่ 20 ต.ต. นะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ทางทีมงานกำลังพยายามที่จะเคลียร์ยอดทั้งหมด

ที่ได้จากการจัดงานมีตติ้งที่เพิ่งผ่านมา

เพื่อนำไปถวายที่วัดปทุมวนาราม

ภายในวันอังคารที่ 20 นี้ เวลาประมาณ 19.00 น.

พรุ่งนี้จะเช็คเวลากับทางวัด

แล้วมายืนยันหมายกำหนดการอีกครั้ง

สมาชิกท่านใดว่าง ขอเชิญมาพบกันที่วัดซึ่งอยู่ติดกับพารากอน

สมาชิกมาได้ทุกท่านไม่ว่า ท่านจะมีส่วนร่วมบริจาคหรือไม่ก็ตาม

หากมีจิตศรัทธาจริงๆก็มาร่วมโมทนาบุญด้วยกันนะครับ

คนที่ไม่ได้ไปร่วมงานมีตติ้งก็มาได้

หรือ หากท่านใดยังต้องการสั่งซื้อเสื้อของเวบ

เราก็ยังพอมีเหลือ ซื้อวันนั้นเลยก็ได้

หักค่าใช้จ่ายสุทธิแล้ว ถวายหลวงพ่อถาวรทั้งหมด

แล้วแต่ทางวัดจะนำรายได้ครั้งนี้ไปจัดสรรเพื่อเป็นปัจจัย

ในการทอดกฐินของวัดในอุปถัมภ์ของท่าน

ซึ่งคงยังมีอีกหลายวัดที่ยังไม่ได้ทอดนะครับ
ปายด้วยครับ
ไปด้วยคนนะคะ
ไปด้วยยยยยยยยยยย
คงไปไม่ได้จิงๆค้า กะลังยุ่งเรื่องเปิด ฟิชสปาค้า ไว้โอกาสหน้านะคะ ดันๆๆ:)
เข้ามาดันอีกครับ
{:13_992:}
อะนุโมทะนา สาธุ คราฟ
น้องแบ๊ง ไม่ทักกัยเลยน้า มองไปก้อหลบหน้ากันอีกคุงพี่เลยไม่ก้าทักเลย  คุงพี่สุดเข้มไปด้วยใช่มะคะ ไหนว่าไปไม่ได้ อิอิ ใช่ป่ะหรือว่าเราจำผิด
คุงแฟนชม ต่าต๋า น่ารัก พี่ปลาสวยๆ คุงแฟนฝากชมมาว่าสวยก่าในรูปอีกค่ะ อิอิ
น้องแบ๊ง ไม่ทักกัยเลยน้า มองไปก้อหลบหน้ากันอีกคุงพี่เลยไม่ก้าทักเลย  คุงพี่สุดเข้มไปด้วยใช่มะคะ ไหนว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-19 15:23

ผมไม่กล้าทักพี่กวางอะครับ เขิล
55+

ก็เล่นน่ารักซะขนาดนี้
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 19:23:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้แจ้งกับทางวัดยืนยันกันแล้วนะครับ

ใครจะมาร่วมโมทนาในวันพรุ่งนี้ มาลงชื่อในกระทู้นี้ด้วยนะครับ

พรุ่งนี้จะได้นับจำนวนคนแล้วเข้าไปถวายปัจจัยพร้อมๆกัน

เงินจำนวนนี้จะนำไปทอดกฐินในวัดที่ยังไม่ได้ทอดอีก 9 วัด

มีสวดธัมมะจักรฯ และ เวียนเทียนรอบ

พระบรมสารีริกธาตุที่มีมากสุดในไทยด้วย

ทยอยมาๆได้ตังแต่ 18.30 - 20.00 น.

เจอกันที่ศาลาพระราชศรัทธานะครับ
เลิกงานไปได้พอดีเลย ทำบุญๆๆๆ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 19:54:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
การนำเงินไปถวายครั้งนี้ไม่ธรรมดา

ยิ่งมากันมากๆยิ่งเป็นการรวมพลังศรัทธาจากทุกคน

เป็นบุญเป็นกุศลที่ยิ่งใหญ่นะครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 20:47:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มากันเยอะๆนะครับ
สาธุๆๆๆๆๆ  อนุโมธนาๆๆๆๆ
ว๊า เราเลิกสามทุ่ม อดเลย

ไงก็ขออนุโมทนาบุญด้วยน่ะครับ ไว้หลังเลิกงาน จะลองโทรไปน่ะครับ

เผื่อว่ายังอยู่ที่วัดกัน บอบก็ทำงานแถวสยาม นั้นแร่ะ เดี๋ยวเผื่อแวะไปหา

อิ อิ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-20 03:00:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครมาร่วมถวายเงินรายได้จากงานมีตติ้งที่ผ่านมาด้วยกัน

อะไรที่ติดๆขัดๆอยู่ ก็จะหมดไปนะครับ

ไม่ต้องดูดวงก็ได้

ดวงสู้บุญกุศลไม่ได้นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้