ดู: 1661|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำไม เดี่ยวนี้เว็บดั้งโด่ง ... เยอะ จังอ่าคะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ได้เข้ามานานค่ะ... สองวันนี้มาเปิดๆดู...

ทำไม ม้า หรือ โฆษณาแฝงเยอะจังคะ
โดยเฉพาะ ขาวโอโม่ กะผอมเพรียว น่ะ...
ทั้งสองอย่างนี้ อันตรายมาก นะคะ.....
กลัวแทนน้องๆ วัยรุ่น จริงๆ

แอดมินพอมีเวลาดูแลหน่อยไหมคะ  ปกติเว็บนี้เรารีวิว ปรึกษากัน ตามข้อเท็จจริง
แต่หลายกระทู้อ่านดูก็รู้เลยว่าโฆษณาเต็มๆอะค่ะ กลัวน้องๆ เด็กๆที่อ่านเค้าจะหลงเชื่อ  
ขาวโอโม่ หลายๆกระทู้อ่ะ  ขาวได้ เนียนได้ ด้วยโฟโตช็อป หรือโปรแกรมแต่งรูปนะคะ เพื่อนเป็นกราฟฟิคหลายคน ยืนยันกันมา
ผอมเพรียว บางอันก็ยืดรูปซะ..... แล้วจะไม่ผอมได้ไงอะ

ขอโทษถ้ารกเว็บบอร์ดนะคะ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mitmat เมื่อ 2012-1-11 17:25

ไม่รกเว็บบอร์ดครับ

ผมอาจจะเห็นกระทู้นี้ ตอบกระทู้นี้ช้าไป ต้องขออภัยที่ตอบช้าน่ะครับ

ซึ่ง  ทางผม และทางเว็บก็พยายาม ตรวจสอบ ดูแล และลบกระทู้พวกโฆษณาพวกนี้ครับ

แต่อาจจะมีเล็ดลอดสายตา เพราะว่า ตอนนี้ กระทู้ในเว็บมี 7 แสนกว่ากระทู้ ครับ

ดังนั้น ถ้าหากพบเห็นข้อความไหนที่ไม่เหมาะสม หรือโฆษณา สามารถแจ้งเบาะแส ในการตรวจสอบ โดยกดคำว่ารายงาน ใต้คอมเมนต์ทางขวามือ หรือจะตั้งกระทู้ แจ้งตรวจสอบได้ที่ ห้อง แจ้งลบกระทู้ได้เช่นเดียวกันคับ

ขอชื่นชมและ ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นของ จขกท มากๆ ครับ
ขอบคุณครับ
พวกม้านี่ว่างค่ะ ขยันโพส เหนื่อยแย่เลยแอดมิน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 11:26:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่รับฟัง ค่า ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้