ดู: 2367|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ได้คิว จมูกหมอภู จันทร์ ที่ 17 นี้แล้วว

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิว จมูกหมอภู จันทร์ ที่ 17 นี้แล้วว แหละครับ
ตอนแรกโทรไปถามว่ามีิคิว ว่าง ช่วง 20-24 ต.ค.ไหม เค้าบอกว่าไม่มีเลยเต็มหมด เลยทิ้งชื่อกะเบอร์โทรศัพท์ไว้
วันนี้ พนง ที่คลินิคโทรมาวันนี้ตอนสัก หกโมงเย็นได้ บอกว่ามีคิวว่า วันที่ 17 นี้ ตอน สี่โมงเย็น จะจองคิวไหม
ก็ตอบไปว่า เด๋วขอตัดสินใจก่อน เด๋วโทรไปบอก พนง บอกว่า ภายในวันนี้นะค่ะ แต่เค้าโทรมาตอน หกโมงเย็นแล้ว!!!
หลังจากนั้นไป ประมาณ 10 นาทีได้ ก็โทรไปบอกว่าตกลงทำเลย

อยากได้จมูกทรง ประมาณ กันต์ กันตถาวร

ประมาณนี้ไม่รู้ว่าจะได้ไหม แต่ยังไงก็เชื่อมือหมอครับ

เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ แล้วยังไง จะมา รีวิวให้ดูกันนะครับ

ขอบคุณครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-15 23:26:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอถาม อีกหน่อย ต้องเอารูปไปให้หมอดู ด้วยไหมครับ??
คงออกมาสวยนะครับ หมอท่านนี้ทำจมูกได้ละมุนสวยมากครับ นางงามหลายคนทั้งผู้หยิงแท้ทั้งสาวประเภทสองทำกันที่นี่เยอะมากครับ
ทำมาแล้วค่ะ หมอมือเบาม๊ากกกก!! ไม่ช้ำเลย ^^ แต่เนื้อเราบางอ่ะ ทำไม่ไม่เยอะ (จิงๆอยากได้โด่งๆ55+)

แถมคุณหมอน่ารัก พูดดีมากเลย ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-21 20:18:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ
เราทำจมูกกะหมอภูมาค่ะ ถูกใจมาก (5 เดือนแล้ว) ช่วงแรกๆแอบเซงดูไงก็ไม่โด่ง แต่พอเริ่มยุบทุกอย่างก็ดีขึ้น มีแต่คนทักว่าไปแก้มาป่าว 55555 จริงๆแล้วปลายเพิ่งจะชัด ยังไงก็สู้ๆนะคะ คุณหมอใจดี เทคแคร์มากก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-22 14:56:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=1#pid772669
ลงรีวิว ไว้แล้ว เข้าไปดูได้นะครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้