ดู: 2666|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตรียมตัวก่อนเสริมจมูกยังไงบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คืออาทิตย์หน้าวันที่ 21 นี้จะไปเสริม จมูกแล้วค่ะ  ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างค่ะ  

ต้องกินยาไรไหมค่ะ  เรื่องเงินพร้อมค่ะ  เป็นครั้งแรกค่ะไม่รู้ว่าต้องเตรียมไรบ้างค่ะ

ขอคำชี้เเนะ รุ่นพี่ด้วยค่ะ
ทำหมอไหนคับบ  ทำวันเดียวกันเลย  55+

แสดงความคิดเห็น

ของเค้าทำกับหมอยุทธพงษ์ค่ะ เธอทำที่ไหนเหรออ่ะ เลือกแบบแล้วเ้หรอ  โพสต์ 2011-10-13 20:18
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 20:54:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอยุทธพงษ์ค่ะ ตอนเก้าโมงเข้าค่ะ  รอเลือกแบบที่นั่นเลย  แต่ว่าดูแบบพร่างแล้วค่ะ แต่ต้องลองถามหมอก่อนว่าเข้ากับหน้าเราไหม  เพราคางเราเหมือนคนทำมาเลย  กลัวทำแล้วเหมือนแม่มดค่ะ
เราก็ทำวันที่ 21ธ.คนี้ค่ะ  เหมือนกันค่ะ เจอก็ทักทายกันบ้างนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้