ดู: 1322|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนนิดนึง

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งเป็นสมาชิกบอร์ด ชื่อเค้กครับ

มีข้อสงสัย ว่า..

คือว่าตอนนี้เค้กจะอายุ 17 แล้ว

อยากทำจมูกกับหมอเฉลิม ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีการให้ผู้ปกครองเซ็นอยู่หรือเปล่า ?

..รบกวนด้วยครับ
เซ็นครับ
แต่อยากจะเสนอว่า อย่าเพิ่งรีบทำเลยครับ
โครงหน้ายังไม่เจริญเติบโตเต็มที่เลยอะครับ

เพราะถ้ารีบทำไป แล้วเกิดโคงสร้างของหน้าเราเปลี่ยนแปลง
อาจจะมีผลให้ต้องแก้นะครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 13:17:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เซ็นครับ
แต่อยากจะเสนอว่า อย่าเพิ่งรีบทำเลยครับ
โครงหน้ายังไม่เจริญเติบโตเต็มที่เลยอะครับ

เพราะถ้ารีบทำไป แล้วเกิดโคงสร้างของหน้าเราเปลี่ยนแปลง
อาจจะมีผลให้ต้องแก้นะครับ

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้