ดู: 8308|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คัยทำจมูกกับหมอสุรสิทธิ์บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
แชร์ประสบการณ์กับรูปหน่อยค้า
รอชมด้วยคนค่ะ

ได้ยินข่าวจากเพื่อนๆว่ากันว่า คุณหมอทำได้เรียวสวยมากๆ

ราคาอยู่ที่ 30000 บาท ถ้าแก้ก็บวกไปอีก 5000 บาทค่ะ = 35000

แต่มีซิลิโคนแบบเดียวนะคะ เป็นแบบที่คุณหมอเหลาเองค่ะ

ไม่ใช่แบบใสๆเหมือนเมื่อก่อนนะคะ เป็นแบบสีขาวขุ่นๆคล้ายๆกับที่คลีนิคอื่นๆใช้กันแหล่ะค่ะ
มีน้องคนนึงที่รู้จักทำจมูกกับคุณหมอสุรสิทธิ์

เพิ่งขอให้มาเป็นแบบให้ในเวบนี้

เด๋วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 20:14:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นเร็วๆจัง
มีพี่ที่รู้จักไปทำมา สวย เรียว โด่งมาก แต่ดูรู้อ่ะครับ เพราะเนื้อพี่เขาน้อยแต่ทำโด่งมาก ถ้าเอาทรงถือว่าสวยมากๆๆ ผมชอบอ่ะเพราะปลายโด่งดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-12 21:45:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หนูเป็นหนึ่งคนที่ชอบผลงานของคุนหมอเค้า..และถ้าจะทำก้อจะทำกับคุนหมอด้วย
เลยอยากฟังคนที่เคยทำมาว่าดีรึเปล่า...
อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันนะคับ
เคยได้ยินหลายๆคนพูดว่า
หมอจะเก่งมากเรื่องตา
เเต่เรื่องอื่นๆก็ไม่เเน่ใจ
อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันนะคับ
เคยได้ยินหลายๆคนพูดว่า
หมอจะเก่งมากเรื่องตา
เเต่เรื่องอื่นๆก็ไม่เเน่ใจ ...
ต้นฉบับโพสโดย arm1333 เมื่อ 2009-5-15 19:23

เคยได้ยินมาเหมือนกันคัฟ

ที่นี่ทำตาสวยมาก แล้วคุณหมอก็มีชื่อทางด้านการทำศัลยกรรมให้กับดาราที่มีชื่อเสียงเป็นจำนวนมากอีกด้วยคัฟ
อยากแก้ แต่โอ้ว 35000 บาท รอเก็บเงิน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้