ดู: 1103|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ...ถ้าจมูกทรงนี้ตัดปีกอย่างเดียวดีไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pipair เมื่อ 2011-10-10 15:41

ก่อนอื่นก็ต้องฝากตัวก่อนนะค่ะ เพราะยังใหม่กับบอร์ดนี้ และเรื่องศัลยกรรมด้วย  

เคยคิดอยากจะทำจมูกมานานแล้ว แล้วก็หายอยากไปเพราะไม่รู้จะเอายังไงดีกับตัวเอง

จนตอนนี้ความยากมันกลับมาใหม่และมากกว่าเดิม555 คนใกล้ๆตัวก็บอกว่าเราก็มีดั้งนะ

แต่ทำไมรู้สึกว่าตัวเองเวลาถ่ายรูปหน้าตรงแล้วมันหายไปเลยยิ่งถ้ายิ้มด้วยก็บานเข้าไปใหญ่

เลยไม่รู้ว่าจะยังไงดี จะเสริมดีไหม หรือตัดปีกออก ขอความเห็นเพื่อนๆด้วยนะค่ะ

ถ้าแนะนำคุณหมอด้วยก็จะดีมากค่ะ อยากได้แบบธรรมชาติจ้า

รูปหน้าตรง

รูปด้านข้างค่ะ

ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะค่ะที่ให้คำแนะนำ

แค่เสริมอย่างเดียวปีกก้จะยกขึ้นมาอยู่แล้วคะ อย่าตัดเรย ตัดแล้วถ้าไม่สวยจะเอากลับคืนมาไม่ได้นะคะ ปีกจมูกเดิมๆตามธรรมชาติจะโค้งเ้ข้ากับฐานจมูก พอเราตัดไปแล้วความโค้งจะหายไป เหมือนตัดแล้วเอาปลายปีกปักลงฐานเฉยๆอ่ะคะ บางคนตัดแล้วจมูกดูฟีบเรยคะ

จมูก จขกท. เดิมก้สวยเปนทรงอยู่แล้วนะคะ เสริมขึ้นอีกนิดดีกว่าคะ สวยแน่ๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-11 09:53:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆๆค่ะ สำหรับคำแนะนำ ขอถามอีกนิดนะค่ะ ถ้าตรงหว่างคิ้วเรามีเนื้อน้อยทำได้มันก็จะไม่โด่งมาก
อยู่แล้วใช่ไหมค่ะ แล้วถ้าทำมันจะดึึงหัวตาไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้