ดู: 1239|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามเรื่องจมูกหน่อยค่ะสงสัยจัง

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า ซิลิโคนแบบมีขากับไม่มีขามันต่างกันยังไงค่ะ  แล้วอย่างไหนมันดีกว่ากันถ้าทำออกมาแล้ว
อยากทราบค่ะ เพราะว่าเลือกไม่ถูกว่าจะทำอย่างไหนดี
สำหรับคนที่ทำมาแล้วถูกใจอันไหนมากสุดค่ะ   กูรู  ช่วยทีค่ะ
ถ้าแบบมีขามันจะเดินกลับบ้านได้ครับ อ้าวไม่ใช่ ..

รอเพื่อนๆ ในเวปดั้งโด่งมาตอบนะครับ แต่ ซิลิโคนแบบมีขา มันจะยึด ติดแน่นกว่า

แต่ก็ไม่สามารถบิดได้ แบบไม่มีขาถ้าโดนกระแทกอาจทำให้เบี้ยวหรือเอียงได้

กรณีกำผืดยังไม่ได้ยึกติดกับซิลิโคน แต่จะสามารถบิดๆได้ ดูเป็นธรรมชาติกว่าครับ

สมัยนี้รู้สึกว่า เขาจะใช้แบบไม่มีขากันแล้วมั้งครับ เน้นความเป็นธรรมชาติของจมูก

แสดงความคิดเห็น

แสดงว่าต้องเลือกแบบไม่มีขาดีกว่าเนอะ  โพสต์ 2011-10-10 11:47
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-10 11:47:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้