ดู: 15309|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันนี้ไปทำจมูกกับหมอทวีศักดิ์มาสดๆร้อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
ได้คิวก็ปาไป3ทุ่มแล้ว  ทำอีก40นาที มาส่องกระจกดูเหมือนจะเบี้ยวไปทางซ้าย T_T แต่รอดู3วันหลังจากนี้

นี่รูปก่อนทำครับ

นี่หลังทำครับ เพิ่งผ่านเมื่อ 30นาทีที่แล้ว

รูจมูกไม่เท่ากัน แกนกลางเหมือนเอียงซ้ายนิดๆ

คอมเม้นทีครับจะได้ไปบอกหมอ
ไม่เบี้ยวหรอกค่ะ  มันยังบวมยุ ให้เวลาจมูกยุบบ้าง  แต่1-2 อาทิตย์ถ้าดูแล้วเบี้ยวไปพบหมอที่เสริมให้  ให้หมอดัดจมูกได้นะค่ะ  เจ็บนิดๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 23:16:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคับ แต่ตอนนี้ปวดมากมาย กินยาแก้ปวดไม่ได้ดีขึ้นเลย งั้นนอนดีกว่า ฝันดีนะคับ
ใจเย็นๆน๊ะค่ะ ^^ ต้องใช้เวลาค่ะ หายไวๆ มารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ รอชมค่ะ
ถือว่าบวมน้อยนะเนียะ ขอผมบวมเป็น จั๊กกะแหร่นเลยงะครับผม
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 20:51:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปที่เห็นนั้นเพิ่งทำครับ ตอนนี้เริ่มเขียวใต้ตาแล้ว ขึ้นปกนาร์เนียได้เลนนะเนี่ย(จมูกเหมือนสิงโตมาก)
บวมตั้งแต่บนคิ้วไปอีกอ่ะ
หายยัง  หายแล้วเอารูปมาโพสใหม่นะคับ
หายไวๆคับ  รอชม
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-15 02:27:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้วันที่ 9 ครับ แม่พอใจมาก ถึงไม่ค่อยจะดังแต่ทำดี ไม่แพงด้วย 8000 บาทถ้วน

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-15 02:27:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ่ายมารูปเดียว เดี๋ยวจะทยอย ถ่ายมาให้ดู
วันนี้เปนไงมั่งคะ
ทำที่ไหนคะ อยุธยาหรือเปล่า
อยากเหนอีกอ่ะ เราได้คิว 12 ม.ย นี้แล้ว ตอนนี้เปนไงบ้างอยากเหนนนนนนนนนนนน
เอารูปล่าสุดมาอวดบ้างนะคะ จะไปทำกะหมอทวีศักดิ์เหมือนกัน
ทำกลับหมอหน่อย (หมอทวีศักดิ์)มาเกือบ10ปีละค่ะ

เห็นว่าไม่ค่อยมีภาพรีวิวของหมอทวีศักดิ์เลย ต้องขอบอกก่อนว่า ทำมา 9 ปีได้แล้ว  ดังนั้นวัสดุที่ใช้คือซีลิโคนแท่งกะฝีมือล้วนๆจร้า และที่สำคัญถ้าจะดู Before คงต้องไปรื้อรูปกะสติ๊กเกอร์เก่ามาแปะแล้วล่ะ แต่ถ้าได้จะนำมาฝากนะคะ

แสดงความคิดเห็น

โด่งทำมะชาดนะ  โพสต์ 2014-1-4 15:03
ต้นฉบับโพสต์โดย Anunne เมื่อ 2014-1-4 14:32
เห็นว่าไม่ค่อยมีภาพรีวิวของหมอทวีศักดิ์เลย ต ...

ใช่ค่ะ คุณหมอจะถามว่าต้องการแบบไหน เราก้อบอกว่า เอาโด่งสุด ธรรมชาติสุด สวยสุดโหงวเฮ้งดีสุด คุณหมอตอบว่าทำไม่ได้555
เลยบอกว่าตามที่หมอเห็นสมควร เอาเนียนๆ เลยได้แบบนี้มา
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้