ดู: 2231|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครพอรู้จักหมอสมบูรณ์ ยันฮีบางค่ะ..

[คัดลอกลิงก์]
ใครพอรู้จักหมอสมบูรณ์ ยันฮีบางค่ะ..
ทำมาเมื่อวันที่ 2 ธันวาคม  2554 ค่ะ  ตอนนี้ยังไม่ยุบบวมเลยไม่กล้าบอกว่าดีไหมค่ะ  ถ้าดีไงจะเอามาลงให้ดูนะค่ะ แต่ขอให้หายบวมก่อน อิอิ
เราก็ทำจมูกกับหมอสมบูรณ์นะก็โอเคเลยอะธรรมชาติอะ
ดีจิงมะค่ะคุณ jazz55 พอดีกำลังวิตกกังวลกัวไม่สวยอะค่ะ เพราะตอนนี้บวมอยู่  มีพี่ๆ แซวว่าเหมือนเอกชัย โศกเลยอะ T T   พอมีภาพมาลงมะค่ะ อยากเห็นอะค่ะ เท่าที่พยายามค้นหาข้อมูลแล้วภาพรีวิวของคุณหมอสมบูรณ์แทบไม่มีอะค่ะ อยากเห็นมากๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้