ดู: 1127|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยหน่อยคะอยากลดความอ้วน

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยคะ
อยากลดความอ้วนมากเลยตอนนี้น้ำหนักขึ้นมา 6 กิโล
อยากทานยา แอลคาร์นิทีน ของ รพ.ยันฮี
จะช่วยได้ป่าวช่วยตอบทีคะ
ลดอาหารเย็น กับออกกำลังกายช่วยได้คะ ที่จิงลดแค่อาหารเย็นก้อลดลงแล้ว
เข้ามาเป็นกำลังใจค่ะ  ตอนนี้เราก็กำลังลดปัจจุบันหนัก  46  จะลดให้เหลือ  43  

กิจกรรมของเราคือ  เต้นแร้งเต้นกาในห้องค่ะ  ลดอาหารเย็น  มันจะทรมานแค่อาทิตย์เดียวเท่านั้น

ถ้าผ่านช่วงนี้ไปได้  ต่อไปก็สบายแล้วค่ะ  อดทนไว้นะคะ  เพื่อความสวย  
เคยได้ยิน p57 hoodia ไหมคะ มันใช้ได้ผลนะ แต่ต้องหาข้อมูลดีๆ ระวังของปลอม
สู้ๆค่ะ  แค่ตั้งใจ ก้อผอมไปครึ่งนึงแล้ว
ออกกำลังกายตัวเอง ถ้าใจร้อน ก้อ ฉีดแอลคาร์นิทีน หรือ เมโสแฟต
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้