ดู: 1501|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] กำลังจะไปทำ จมูก,ตัดปีก ขอคำแนะนำหน่อยนะค๊ะ :)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mezone เมื่อ 2011-10-4 11:03

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mezone เมื่อ 2011-10-4 10:56

รูปเราคร๊ :) ยังไม่ได้ทำ นร้า !!

รูปเราคร๊ :) ยังไม่ได้ทำ นร้า !!

ปล. เคยโดนงัด ดั้งมาแร้ว 1 ครั้ง ที่ รพ.กรุงเทพระยอง
สาเหตุ : บัขรถชนเสาไฟฟ้า 555 โง่ชมัดดด ด เสาหักเรยอ่า โดนตัดหน้า #. กระดูกจมูกหัก *ก่เรยต่องงัด การงัดดั้งของเรา คุนหมอให้ดมยาสลบ หลับไป 3 ชม/ เพื่อนๆ บอก พอตื่นมาเจ็บมากกกกกก ก แล้วก่มีท่อสายยางใส่ไว้ในจมูกด้วย มันอยู่กับเราเกือบเดือนกว่าจะได้เอาออก 55 แถมมีผ้าก๊อตยัดมาด้วย สุด ๆ ตอนเอาออกเนี๊ย สด ๆ เจ็บมาก หมอดึงออกน่าตาเฉย 55 ตามด้วยประคบเยน ครึ่งชม. อิอิ เริ่มเล่ายาว 55 พอก่อนเนอะ เด่วเพื่อน ๆ อ่านไม่ไหว ! ,ไหปลาร้าร้าว , ค้างฉีก (ค้างฉีกขาดเรยอ่ะ เหล็กดัดฟันทุลุออกมาเรย TT.)

ชื่อ นุ่น นะค่ะ ! อยากทำจมูกค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได่ว่าจะทำที่ไหนดี ? แต่ที่คิด ๆ ไว้ก่หน้าจะเป็น หมอกรีชาติ ยันฮี อ่ะค่ะ # พอดีอยากได้โด่ง ๆ เว่อ ๆ เปนสัน ๆ อิอิ

ถ้าเพื่อน ๆ มีคำแนะนำดี ๆ รบกวน บอกเล่า สู่กันฟังมั้งนะคร๊ :)

# สุดท้ายอยากทราบราคา เสริมจมูก ตัดปีก และ เหลาฮัพ ของ รพ.ยันฮี ไคทราบ บอกเค้าด้วย น้ะ ค้ะ  นร้า นะ !!

ขอบคุนเพื่อน ๆ ไว่ล่วงน่าด้วย นะคะ :)) ขอหั้ยสวย ๆ กันทุกคนเรย สาธุ !!!!
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-4 10:46:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mezone เมื่อ 2011-10-4 11:00

# เด่ว ว่าง ๆ จะหารูปตอนโดนงัดดั้ง มาลงให้ดูนะ น่ากัวมากกก ก !!
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-4 11:42:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนคร้า !! แอดเฟสไปแร้วนะค่ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้