ดู: 6096|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ถ้าจะฉีดโบท๊อกซ์ ระหว่าง หมอนพรัตน์ หมอเศรษฐการ หมอจรัสพลค่า... รบกวนช่วยแชร์ประ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราอยากฉีดโบท๊อกซ์มาก แต่ค่อนข้างกลัว แล้วเราก็ตัดสินใจไม่ถูก ใครมีคำแนะนำดีๆ รบกวนแชร์ด้วยนะคะ
มารอหาข้อมูลเหมือนกกันค่ะ อิอิ ^ ^
นพรัตน์ดีกว่าแน่นอน สวยกว่า คุ้มกว่า แต่แพงกว่า อิอิ

แสดงความคิดเห็น

คิวยาวไหมคะ  โพสต์ 2011-10-4 22:24
มารอ review เหมือนกันค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-5 13:58:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราตัดสินใจให้คุณหมอจรัสพลฉีดแล้วนะ เดี๋ยวรอดูรีวิวหน้านะจ้ะ

แสดงความคิดเห็น

อโศกค่ะ เราเห็นตนอื่นโดน7500 แต่เราจ่าย8750ง่ะ  โพสต์ 2011-10-6 23:49
คลีนิคหมออยู่ไหน ราคาเท่าไร ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-10-5 20:36
รอดูวิว นะคะ  สนใจอยู่เหมือนกันค่ะ
มารอ review เหมือนกันครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-6 23:50:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราแบบว่าไม่แน่ใจว่าลงรูปยังไงอ่าา พยายามลงรูปให้ดูอยู่นะคะ
เราทำกับหมอจรัสพล ไม่เจ็บค่ะแล้วก็ไม่แพงมาก ผลลัพธ์นั้นก็ขี้นอยู่กับว่ากล้ามเนื้อกรามมีเยอะแค่ไหน ของเราก็ยุบนะ เป็นที่พอใจค่ะ แต่ของเพื่อนเรายุบเยอะมากเพราะกล้้ามเนื้อกรามเค้าเยอะกว่าเรา
มารอรีวิวจ๊า กำลังจะไปฉีดเหมือนกัน ^ ^
สนใจอยู่เหมือนกัน รอ review ค่ะ
มาช่วยแชร์ปรเสบการณ์ก่อนตัดสินใจนะคะ..ก่อนจะฉีดโบท๊อกซ์เราก็ศึกษาข้อมูลมาพอสมควร...ลงเอยด้วยความเชื่อใจเพื่อนเพราะเค้าทำที่คลีนิคนี้มาก่อน...ไม่ขอเอ่ยชื่อนะคะคลีนิคนี้มีหลายสาขามาก...สาขาที่เราทำคือที่ใกลฟดิยิตอลเกทเวย์ เราทำกับหมอชื่อเปิ้ล...หมอฉีดโบท๊อกซ์อเมริกาที่กรามไปข้างละ40ยู แล้วก็ชวนทำfiller  ร่องแก้ม 2ข้าง เบ็ดเสร็จรวมแล้วจ่ายไป38000บาท หลังจากฉีดมาหน้าบวมเพราะfiller ไปประมาณ1 อาทิตย์ หลังจากนั้น..ไม่มีใครทักเลยว่าหน้าเปลี่ยน หรือเล็กลง...ส่วนตัวเราเองเวลาถ่ายรูปแล้วยิ้มปรากฎว่าหน้าบวมกว่าเดิมอีกอ่ะเพราะfiller มันไปดันแก้มให้บานออกไปอีก....สรุปเสียดายเงินมากถ้าย้อนเวลากลับไปจะไม่ทำที่นี่เด็ดขาดเลยค่ะ.....ข้อความทั้งหมดเป็นความจริงและไม่ได้ต้องการdiscredit คลีนิคนะคะ..แค่อยากมาแชร์ประสบการณ์ส่วนตัวเท่านั้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้