ดู: 1841|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] มีทำตาสองชั้น แล้วมีทำตาให้เป็นแบบตาตี๋ชั้นเดียวหรือแบบเกาหลีไหม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด mudukdik เมื่อ 2009-10-15 23:35

มีครายทราบมั่งค้าพพพพพพพทำตาสองชั้น แล้วมีทำตาให้เป็นแบบตาตี๋ชั้นเดียวหรือแบบเกาหลีไหม เคยได้ยินว่ามีการดึงหางตาหรืออะไรแนวๆนี้นะ ที่นักร้องเกาหลีทำ ส่วนตัวไปทำจมูกมากก็ไม่เปลี่ยนไปมากแถมบางคนถามว่าทำแล้วเหรอ  ทำไมเป็นธรรมชาติจัง เหมือนเดิมแป่ววววววววววววววววว เฮ่ออออออออออ

แล้วขอถามหน่อยครับว่าใครพอบอกได้ว่าคุรนายแบเค้าไปทำหมอไหนและทำอะไรมาบ้างถึงได้เปลี่ยนขนาดนนี้  ผมจะไปทำมั่งครับ ที่แรกจะเอานาย ธ  มาลงรูปแต่เจ้าตัวเค้าไม่ยอมรับเรยเอาคนนี้ดีกว่าเนอะ  ขอบคุณครับ  อยากหล่ออะค้าพ  ได้ยินว่าคนนี้ทำเมืองไทยนะครับ แต่ไม่รู้หมอไหนบ้าง  คงไม่ต้องทุบๆทั้งหน้าหรอกมั่งอะช่วยหน่อยนะครับ

ก่อนนนนนนนน.jpg (35.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2222.jpg (34.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

33.jpg (26.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

น่ารักมากกก.jpg (88.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 19:32:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้า   ไม่มีครายรู้เลยเหรอคับนี่เว็บกูรูนะนี่  ทำไงดีอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้