ดู: 2106|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่างยาลดความอ้วนที่ร.พ.ยั

[คัดลอกลิงก์]
ระหว่าง ไปปรึกษาหมอ เรื่องลดความอ้วนทียันฮี กับ สั่งซื้อชุดโอนามิ zomato เลือกแบบไหนดี  ใครเคยใช้ผลิตภัณฑ์  รบกวนแนะนำด้วยนะค๊ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-2 23:14:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค๊ะ  เด๋วนู่แอด เฟชไป  
ตอบกระทู้ miiw_naka ตั้งกระทู้

เคยลดความอ้วนที่ยันฮี ลดเสร็จผิวย้วยเลย แถมโยโย่อ้วนกว่าเก่าอีกอ่ะค่ะ แล้วคราวนี้ลงยากมาก แถมช่วงกินยาอยู่อารมณ์ไม่คงที่เลย เพื่อนๆหาว่าเราไปกินยาบ้ามา เล่นเอานอยส์เลย... ส่วนชุดโอนามิตอนนี้ใช้อยู่ เรื่องลดความอ้วนเฉยๆนะคะ แต่ที่เห็นชัดคือต้นขากับช่วงเอวรู้สึกกระชับดี (ใส่มาได้เกือบสี่เดือนแล้วค่ะ) แต่รำคาญเวลาจะเข้าห้องน้ำมั่กๆ เพราะความแน่นของชุด

แสดงความคิดเห็น

ใส่ให้ได้ทุกวันนะคะ แต่ต้องไม่ลืมว่าต้องลดความอ้วนด้วยวิธีอื่นด้วย  โพสต์ 2011-10-3 16:45
ค๊ะ ขอบคุณนะค๊ะ หมิวโทรสั่งแล้วพรุ่งนี้ เค้าจะมาส่งค๊ะ  โพสต์ 2011-10-3 14:31
แต่โอนามิคงจะหวังผลให้มันลดความอ้วนด้วยไม่ได้นะคะ ต้องใช้ร่วมกัน  โพสต์ 2011-10-3 11:33
ขอบคุณที่แนะนำ ค๊ะคุณพี่ งั้นหมิวตัดสินใจ ซื้อโอนามิดีกว่า  โพสต์ 2011-10-3 11:16
ออกกำลังกาย ซื้อซีดีเต้นแอโร่บิคมาเต้นที่บ้าน ทานอาหารที่มีประโยชน์ ปรับเปลี่ยนลักษณะนิสัยในการรับประทานอาหารของเราเสียใหม่จะดีกว่าครับ เพราะตราบใดที่ตัวเรายังกินอาหารแบบเดิมๆ จะกินยา ออกกำลังกายไปก็ไม่มีความหมายหรอกครับ อย่างแรกที่ต้องทำคือ ปรับเปลี่ยนไลฟ์สไตล์ตัวเองก่อนนะครับ

ดีมากเลยครับ ค่อยๆลดปริมาณข้าวลง ค่อยๆลดนะ ไม่ใช่ไม่กินข้าวนะครับ  โพสต์ 2011-10-4 01:09
ขอบคุณค๊ะ ช่วงนี้ลดอาหาร อยู่ค๊ะ ของทอด ของมัน ของ หวาน ไม่กินเรย  โพสต์ 2011-10-3 11:17
ตอบกระทู้ jomyoot ตั้งกระทู้

ถูกใจอะ ใช่ๆ กินยาจิงๆไม่เกี่ยวว่าโย่โย่หรอกเน๊าะคือมันเปนอาการที่เราอดกินมานานพอผอมเพราะยาแล้วก้ออยากกินเลยทำให้กินมากกว่าเดิม มันก้อเลยอ้วนกว่าเดิม เน๊าะ
ฟิตเนส และงดอาหารมันจัดหวานจัด ถ้าจะกินยาช่วยก้อต้องปรับตัวให้กินน้อยลงเปนนิสัยให้ได้ถ้าหยุดกินยาจะได้ไม่อ้วนไม่ย้วย ฟันธง

ขอบคุณ ค๊ะ ตอนนี้กินเป็นอาหารเสริม ที่ช่วยเร่งการเผาผลาญ ชีลาไวท์ ค๊ะ  โพสต์ 2011-10-3 11:19
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้